SEA Games 27
ĐOÀN TTVN đứng thứ

3

trên bảng tổng sắp
với

73

HCV,

86

HCB,

86

HCĐ

Danh sách Huy chương của Đoàn TTVN

Tổng số Huy chương Vàng: 73, Bạc: 80, Đồng: 74

    HUY CHƯƠNG VÀNG: 73

 
Huy chương Vàng thứ 73
Bộ môn Muay

Nguyễn Thị Ngọc - Nội dung: 60kg nữ

Ngày 21-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 72
Bộ môn Vovinam

VĐV Hồ Minh Tâm - Nội dung: dưới 65kg nam

Ngày 21-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 71
Bộ môn Vovinam

VĐV Nguyễn Thị Kim Hoàng - Nội dung: hạng dưới 55kg

Ngày 21-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 70
Bộ môn Muay Thái

VĐV Bùi Yến Ly - Nội dung: hạng cân dưới 51kg nữ

Ngày 21-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 69
Bộ môn Taekwondo

VĐV Nguyễn Trọng Cường - Nội dung: đối kháng hạng 87kg nam

Ngày 21-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 68
Bộ môn Kempo

VĐV Lê Dương Lan Phương và Trần Thị Mỹ Duyên giành HC Vàng - Nội dung: biểu diễn đôi nữ đai đen

Ngày 21-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 67
Bộ môn Kempo

VĐV Đỗ Hồng Ngọc - Nội dung: đối kháng hạng cân 48kg nữ

Ngày 21-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 66
Bộ môn Judo

VĐV Nguyễn Thị Quyền Chân - Hạng cân: hạng cân 60kg

Ngày 20-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 65
Bộ môn Taekwondo

VĐV Lê Huỳnh Châu - Nội dung: đối kháng nam hạng 63kg

Ngày 20-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 64
Bộ môn Judo

VĐV Hồ Ngân Giang

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 63
Bộ môn Judo

VĐV Văn Ngọc Tú - Nội dung: Hạng cân 48kg

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 62
Bộ môn Điền kinh

VĐV Đỗ Thị Thảo - Nội dung: 1500m nữ

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 61
Bộ môn Vovinam

VĐV Nguyễn Duy Khánh - Nội dung: đối kháng (65kg)

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 60
Bộ môn Điền kinh

VĐV Dương Văn Thái - Nội dung: chạy 1500m nam - Thành tích: 3 phút 58 giây 02

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 59
Bộ môn Vovinam

VĐV Trần Khánh Trang - Nội dung: hạng cân 50kg

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 58
Bộ môn Điền kinh

VĐV Nguyễn Văn Hùng- Nội dung: Nhảy xa ba bước nam

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 57
Bộ môn Điền kinh

VĐV Dương Thị Việt Anh - Nội dung: Nhảy cao nữ

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 56
Bộ môn Vovinam

Các VĐV Nguyễn Văn Cường, Nguyễn Bình Định, Huỳnh Khắc Nguyên và Trần Công Tạo - Nội dung: biểu diễn đòn chân tấn công

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 55
Bộ môn Điền kinh

VĐV Nguyễn Văn Lai - Nội dung: chạy 10000m

Ngày 19-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 54
Bộ môn Judo

VĐV Huỳnh Nhất Thống - Nội dung: đối kháng 55kg

Ngày 18-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 53
Bộ môn Điền kinh

VĐV Vũ Thị Hương - Nội dung: nội dung 200m nữ - Thành tích: 23" 55.

Ngày 18-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 52
Bộ môn Taekwondo

VĐV Phạm Thị Thu Hiền - Nội dung: hạng cân 62kg nội dung đối kháng môn taekwondo

Ngày 18-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 51
Bộ môn Kempo

VĐV Phạm Thị Mão - Phan Thị Kiều Duyên - Nội dung: biểu diễn đôi nữ đai nâu

Ngày 18-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 50
Bộ môn Taekwondo

VĐV Nguyễn Minh Tú - Nguyễn Đình Toàn - Nội dung : đôi nam nữ phối hợp - Thành tích: 8, 355

Ngày 18-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 49
Bộ môn Taekwondo

VĐV Nguyễn Thị Lệ Kim - Nguyễn Thị Thu Ngân - Châu Tuyết Vân - Nội dung: Quyền biểu diễn đồng đội nữ

Ngày 18-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 48
Bộ môn Cờ vua

VĐV Nguyễn Ngọc Trường Sơn - Nôi dung: cờ nhanh

Ngày 17-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 47
Bộ môn Điền kinh

VĐV Đỗ Thị Thảo - Nội dung: chung kết 800m nữ

Ngày 17-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 46
Bộ môn Điền kinh

VĐV Vũ Thị Hương - Nội dung: chạy 100m nữ - Thành tích: 11"59

Ngày 17-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 45
Bộ môn Bắn súng

VĐV Lê Ngọc Mai, Triệu Thị Hoa Hồng và Nguyễn Thùy Dung - Nội dung: 25m súng ngắn thể thao

Ngày 17-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 44
Bộ môn Điền kinh

VĐV Nguyễn Văn Lai - Nôi dung: Chạy 5000m nam- Thành tích: 14'19"35

Ngày 17-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 43
Bộ môn Bắn cung

VĐV Lộc Thị Đào, Đào Trọng Kiên - Nội dung: Bắn cung đôi nam nữ 1 dây

Ngày 17-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 42
Bộ môn Bơi

VĐV Hoàng Quý Phước - Nội dung: 200m tự do nam

Ngày 16-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 41
Bộ môn Bơi

VĐV Nguyễn Thị Ánh Viên - Nội dung: 400m hỗn hợp nữ

Ngày 16-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 40
Bộ môn Xe đạp

VĐV Mai Nguyễn Hưng, Lê Văn Duẩn, Trịnh Đức Tâm, Nguyễn Thanh Tâm - Nội dung: 100km đồng đội tính giờ

Ngày 16-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 39
Bộ môn Đua thuyền

VĐV Lê Thị Anh, Trần Thị Sâm - Nội dung: LW2

Ngày 16-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 38
Bộ môn Bắn cung

VĐV Nguyễn Tiến Cương - Nôi dung: 50m cung 3 dây

Ngày 16-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 37
Bộ môn Điền kinh

VĐV Phạm Thị Bình - Nội dung: marathon nữ

Ngày 16-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 36
Bộ môn Bơi

VĐV Lâm Quang Nhật - Nội dung: chung kết 1500m tự do nam

Ngày 15-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 35
Bộ môn Billiard

VĐV Đặng Đình Tiến - Nội dung: Carom 1 băng

Ngày 15-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 34
Bộ môn Bắn súng

VĐV Hoàng Xuân Vinh - Nội dung: cá nhân 10m súng ngắn bắn hơi nam

Ngày 15-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 33
Bộ môn Bắn súng

VĐV: Hồ Thanh Hải, Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường - Đội nam 10m súng hơi

Ngày 15-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 32
Bộ môn Pencak silat

VĐV Nguyễn Thị Yến - Nội dung: 75kg

Ngày 15-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 31
Bộ môn Pencak silat

VĐV Nguyễn Duy Tuyến

Ngày 15-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 30
Bộ môn Pencak silat

VĐV Lê Sĩ Kiên - Nội dung: hạng cân 85kg

Ngày 15-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 29
Bộ môn Karatedo

VĐV Vũ Thị Nguyệt Ánh - Nội dung: kumite nữ 50kg

Ngày 14-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 28
Bộ môn Thể hình

VĐV Nguyễn Văn Lâm - Nội dung: hạng 70kg

Ngày 14-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 27
Bộ môn Quyền Anh

Hà Thị Linh

Ngày 14-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 26
Bộ môn Quyền Anh

Lừu Thị Duyên

Ngày 14-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 25
Bộ môn Cờ vua

VĐV Nguyễn Ngọc Trường Sơn - Nội dung: Cờ chớp

Ngày 14-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 24
Bộ môn Bắn súng

VĐV Nguyễn Minh Châu - Nội dung: 10m súng ngắn hơi cá nhân nữ - Thành tích: 195,6 điểm

Ngày 14-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 23
Bộ môn Bắn súng

Nội dung: 10m súng ngắn hơi nữ - Số điểm: 1118

Ngày 14-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 22
Bộ môn Vật

VĐV Vũ Thị Hằng - Nội dung: Vật tự do nữ hạng cân 48kg

Ngày 13-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 21
Bộ môn Vật

Đô vật Cấn Tất Dự - Nội dung: 74kg vật tự do

Ngày 13-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 20
Bộ môn Cử tạ

VĐV Thạch Kim Tuấn - Nội dung: 129kg nội dung cử giật, 156kg cử đẩy

Ngày 13-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 19
Bộ môn Karatedo

VĐV Lăng Thị Hoa - Nội dung: Đối kháng nữ hạng cân 68kg

Ngày 13-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 18
Bộ môn Karatedo

VĐV Nguyễn Hoàng Ngân - Nội dung: Kata đơn nữ

Ngày 13-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 17
Bộ môn Bắn súng

VĐV Hồ Thanh Hải, Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phước, Hoàng Quốc Cường - Nội dung: Đồng đội 50m súng ngắn bắn chậm nam - Thành tích: 1649 điểm

Ngày 13-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 16
Bộ môn Bơi

VĐV : Nguyễn Thị Ánh Viên - Nội dung: 200m ngửa nữ - Thành tích: 2'14"80

Ngày 12-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 15
Bộ môn Bơi

VĐV Nguyễn Thị Ánh Viên - Nội dung: 200m hỗn hợp nữ- Thành tích: 2'16"20

Ngày 12-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 14
Bộ môn Vật

Đô vật Nguyễn Thị Lụa - Nội dung: hạng cân 51kg

Ngày 12-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 13
Bộ môn Vật

Đô vật Nguyễn Huy Hà - Nôi dung: hạng cân 55kg

Ngày 12-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 12
Bộ môn Vật

Đô vật Nguyễn Thế Anh - Nội dung: hạng cân 60kg

Ngày 12-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 11
Bộ môn Vật

Đô vật Bùi Tuấn Anh - Nội dung: Vật tự do hạng cân 66kg

Ngày 12-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 10
Bộ môn Bắn súng

VĐV Nguyễn Thành Đạt - Nội dung: cá nhân 50m súng trường nằm bắn

Ngày 11-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 9
Bộ môn Vật

Đô vật Phạm Thị Loan - Nội dung: Vật tự do nữ - Hạng cân: 59kg

Ngày 10-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 8
Bộ môn Vật

Đô vật Phạm Thị Huế - Nội dung: Vật tự do nữ - Hạng cân: 55kg

Ngày 10-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 7
Bộ môn Wushu

VĐV Phạm Quốc Khánh - Nội dung: Nam côn - Số điểm: 9,70

Ngày 10-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 6
Bộ môn Vật

VĐV Trần Văn Tưởng - Nội dung: Vật cổ điển - Hạng cân: 66kg

Ngày 09-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 5
Bộ môn Vật

VĐV Đới Đăng Tiến - Nội dung: Vật cổ điển - Hạng cân: 55kg

Ngày 09-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 4
Bộ môn Wushu

VĐV Nguyễn Thu Hoài - Nội dung: tán thủ nữ (52kg)

Ngày 09-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 3
Bộ môn Wushu

VĐV Nguyễn Thị Chinh - Nội dung: tán thủ (48kg)

Ngày 09-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 2
Bộ môn Wushu

VĐV Hoàng Thị Phương Giang - Nội dung: Trường quyền nữ. ĐIểm số: 9,68

Ngày 08-12-2013
 
Huy chương Vàng thứ 1
Bộ môn Wushu

VĐV Dương Thúy Vi - Nội dung: Kiếm thuật nữ - Điểm số: 9,70

Ngày 07-12-2013

    HUY CHƯƠNG BẠC: 80

    HUY CHƯƠNG ĐỒNG: 74

LỊCH THI ĐẤU
Ngày 21/12
Bóng đá nam
Tranh giải 3: 16:30: U23 Singapore – U23 Malaysia
Chung kết: 20:00: U23 Thái Lan – U23 Indonesia

Bóng chuyền nữ
12:30: Chung kết: Việt Nam - Thái Lan

Judo
13:30: Nguyễn Thị Như Ý (dưới 78kg nữ), Trần Thúy Duy (trên 78 kg nữ), Đặng Hào (dưới 100kg nam)

Taekwondo
14:00: Hà Thị Nguyên (dưới 73kg nữ), Nguyễn Trọng Cường (dưới 87kg nam), Đinh Quang Đức (trên 87kg nam)

Vovinam
09:30 - 12:00: 55kg nữ: Nguyễn Thị Kim Hoàng, 65kg nam: Hồ Minh Tâm, Đa luyện vũ khí nữ: Phạm Thị Bích Phượng, Mai Đình Chiến, Trần Ngọc Nam, Trần Thế Thường, Ngũ môn quyền: Trần Thế Thường, Tứ tượng côn pháp: Huỳnh Khắc Nguyên

Kempo
14:30: Đôi nam đai đen: Nguyễn Kim Nguyên, Nguyễn Vũ Đăng, Đôi nữ đai đen: Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Dương Lan Phương, Đôi nam nữ đai đen: Nguyễn Tâm Thanh Tịnh, Lê Hoàng Diệu, 48kg nữ: Đỗ Hồng Ngọc, 51kg nữ: Nguyễn Thùy Dương

Bi sắt
09:00 - 18:30
Bộ ba nam: Nguyễn Xuân Lộc, Phan Thế An, Vũ Khang Duy, Cao Phú Thịnh
Bộ ba nữ Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Trần Thị Diễm Trang, Lê Thị Út Thương

Cầu mây
09:30 - 10:30: Đôi nam (Việt Nam - Brunei), đôi nữ (Việt Nam - Philippines)

Muay
14:30: 48kg nữ:Bùi Thị Quỳnh, 51kg nam: Nguyễn Ngô Triều Nhật, 51kg nữ Bùi Yến Ly, 57kg nam: Nguyễn Phú Hiển, 57kg nữ: Phan Thị Ngọc Linh, 60kg nữ: Nguyễn Thị Ngọc

Ngày 22/12
- Lặn
- Cầu mây
- Bế mạc

BÓNG ĐÁ NAM (GIỜ VIỆT NAM)

BẢNG A
Ngày 8/12
16:30 |Việt Nam – Brunei (VTV2 TT)
19:15 | Singapore – Lào

Ngày 10/12
16:30 | Brunei – Malaysia (VTV2 TT)
19:15 |Việt Nam – Singapore (VTV2 TT)

Ngày 13/12
16:30 | Malaysia – Lào (VTV2 TT)
19:15 | Brunei – Singapore

Ngày 15/12
16:30 | Singapore – Malaysia (VTV6 TT)
19:15 | Lào – Việt Nam (VTV2 TT)

Ngày 17/12
16:30 | Malaysia – Việt Nam (VTV2 TT)
19:15 | Lào – Brunei
---------------------------------------------

BẢNG B
Ngày 7/12
16:30 | Đông Timor – Thái Lan (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Campuchia

Ngày 9/12
16:30 | Campuchia – Indonesia (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Đông Timor

Ngày 12/12
16:30 | Indonesia – Thái Lan (VTV6 TT)
19:15 | Campuchia – ĐôngTimor

Ngày 14/12
16:30 | Đông Timor – Indonesia (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Thái Lan

Ngày 16/12
16:30 | Thái Lan – Campuchia
19:15 | Myanmar – Indonesia (VTV2 TT)
---------------------------------------------

Ngày 19/12
16:30 |Bán kết 1 (VTV6 TT)
20:00 |Bán kết 2 (VTV2 TT)

Ngày 21/12
16:30 |Tranh Huy chương Đồng (VTV6 TT)
20:00 |Chung kết (VTV2 TT)
---------------------------------------------
BÓNG ĐÁ NỮ (GIỜ VIỆT NAM)

BẢNG A
Ngày 10/12
16:30 |Việt Nam – Indonesia (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Philippines

Ngày 13/12
16:30 | Philippines – Việt Nam (VTV6 TT)
19:15 | Indonesia – Myanmar

Ngày 15/12
16:30 | Philippines – Indonesia
19:15 | Việt Nam – Myanmar (VTV6 TT)

BẢNG B
Ngày 12/12
16:30 | Đông Timor – Thái Lan
19:15 | Lào – Malaysia

Ngày 14/12
16:30 | Đông Timor – Lào
19:15 | Malaysia – Thái Lan

Ngày 16/12
16:30 | Thái Lan – Lào (VTV6 TT)
19:15 | Malaysia – Đông Timor
---------------------------------------------

Ngày 18/12
16:30 |Bán kết 1 (VTV6 TT)
20:00 |Bán kết 2 (VTV6 TT)

Ngày 20/12
16:30 |Tranh Huy chương Đồng (VTV6 TT)
20:00 |Chung kết  (VTV2 TT)


Ngày 6/12
- Khúc côn cầu trong nhà
- Chinlone
- Bóng nước

Ngày 7/12
- Bóng đá nam (CẬP NHẬT)
16:30: Đông Timor – Thái Lan (VTV6 TT)
- Bóng nước
- Chinlone
- Wushu (CẬP NHẬT)
09h30 - 12h30: Taolu (biểu diễn)
+ Chung kết Trường quyền nam - Trần Xuân Hiệp.
+ Chung kết nội dung Nam quyền nữ - Bùi Minh Phương
+ Chung kết nội dung Kiếm thuật nữ: Dương Thúy Vi
15h30 - 18h00: Tán thủ (đối kháng)
+ Vòng loại hạng cân 48kg nam: Ngô Văn Báu gặp võ sỹ Malaysia
+ Vòng loại hạng cân 52 kg nam: Phan Anh Thắng gặp võ sĩ của Thái Lan
+ Vòng loại hạng cân 56kg nam, Hoàng Văn Cao sẽ đối đầu với võ sĩ chủ nhà Myanmar.
+ Vòng loại hạng cân 48 kg nữ: Nguyễn Thị Trinh gặp võ sĩ Lào
+ Vòng loại hạng cân 52 kg nữ: Nguyễn Thu Hoài đối đầu với võ sĩ Indonesia

Ngày 8/12
- Bóng đá nam
16:30: Việt Nam – Brunei (VTV2 TT)
19:15: Singapore – Lào
Wushu (CẬP NHẬT)
09h30 - 12h30: Taolu (biểu diễn): Chung kết: Thúy Vi, Phương Giang:  trường quyền (nữ), Quốc Khánh: nam quyền (nam), Xuân Hiệp và Mạnh Quyền: côn thuật (nam)
15h30 - 18h00: Bán kết tán thủ
+ Hạng cân 48 kg nữ: Nguyễn Thị Chinh gặp Friska Ria Wibowo
+ Hạng cân 52 kg nữ: Nguyễn Thu Hoài đối đầu Su Hlaing Oo (Myanmar)
+ Hạng cân 48 kg nam: Tô Văn Báu sẽ thi đấu với Jessie Aligaga (Philippines)
+ Hạng cân 56 kg nam: Hoàng Văn Cao gặp Tom Suepsangat (Thái Lan)
14h30: Vòng loại Boxing
- Bóng nước
- Bóng chuyền
- Chinlone


Ngày 9/12
- Bóng đá nam
16:30: U23 Campuchia – U23 Indonesia (VTV6 TT)
19:15: U23 Myanmar – U23 Đông Timor
- Wushu
+ 09h30 - 12h30: Taolu (biểu diễn): Chung kết: Thúy Vi (thương thuật), Bùi Minh Phương (côn thuật), Xuân Hiệp và Mạnh Quyền (đao thuật)
+ 15h30 - 18h00: Các hạng cân tán thủ 48 kg và 52 kg cũng sẽ khởi tranh.
- Vật
+ 13h30: Vật cổ điển: Đới Đăng Tiến (hạng cân 55 kg), Phạm Sỹ Thu (60 kg) và Trần Văn Tưởng (66 kg)
- Boxing
+ Vòng loại các hạng cân của nữ
- Hạng 51 kg: Nguyễn Thị Yến gặp Warni (Indonesia)
- Hạng 54 kg: Lê Thị Bằng gặp Peamwilai (Thái Lan)
- Pencak Silat: Khởi tranh từ 09h30
- Futsal nam
- Bóng nước
- Bóng chuyền
- Chinlone


Ngày 10/12
- Bóng đá nam
+ 16h30: U23 Malaysia – U23 Brunei
+ 19h15: U23 Việt Nam - U23 Singapore
- Wushu
09h30 - 12h30: môn wushu thi đấu ngày cuối cùng ở các nội dung taolu.
+ Chung kết Nam côn nam: Phạm Quốc Khánh
+ Chung kết Thái cực quyền – Thái cực kiếm nam: Nguyễn Thanh Tùng
+ Chung kết đối luyện nữ: Dương Thúy Vi – Hoàng Thị Phương Giang.
- Cầu lông
Từ 9h30: Khởi đầu vòng loại
- Bóng chuyền
- Boxing
Từ 14h30: Các võ sĩ Huỳnh Ngọc Tân (48 kg), Nguyễn Văn Hải (60 kg), Trương Đình Hoàn (75 kg) và Lương Văn Toản (81 kg) thi đấu vòng loại.
- Canoeing
Từ 9h30: Thi đấu các nội dung C1 1000m, C2 1000m, MK4 1000m, WK4 1000m
- Pencak Silat
Từ 9h30: Các VĐV Việt Nam thi đấu vòng loại các hạng cân đối kháng.
- Cầu mây
- Vật
13h30: 3 VĐV Khổng Văn Khoa (hạng cân 74 kg vật cổ điển), Phạm Thị Huế (55 kg vật tự do nữ), Phạm Thị Loan (59 kg vật tự do nữ) thi đấu vòng loại và chung kết.
- Futsal nữ
- Bóng nước

Ngày 11/12
- Lễ khai mạc: Từ 18h30 tại Khu liên hợp Wunna Theikdi (VTV2 TT)
- Bắn súng
- 09h30: Vòng loại 50m súng trường nằm bắn (Nguyễn Duy Hoàng, Phùng Lê Huyên, Nguyễn Thành Đạt)
- 09h30: Đồng đội 50m súng trường nằm bắn
- 12h00: Chung kết 50m súng trường nằm bắn
- 15h30: Xe đạp họp kỹ thuật.
- Đua ngựa
- Cầu mây

Ngày 13/12
Bóng đá nữ
16h30 Việt Nam - Philippines 
Futsal nam
16h00 Việt Nam - Lào 

Canoeing 
9h00 K1 200m nam Nguyễn Thành Quang 
9h50 K1 200m nữ Nguyễn Thị Duyên 
10h00 C1 200m nam Trần Văn Long 
10h40 K2 200m nữ Kiều Thị Hảo, Nguyễn Thị Mai 
11h00 C2 200m nam Trần Văn Long, Nguyễn Hồng Quân 
11h10 K4 200m nữ Nguyễn Thị Duyên, Kiều Thị Hảo, Nguyễn Thị Lệ, Nguyễn Thị Mai 

Cử tạ
12h30 56kg nam Thạch Kim Tuấn 
14h30 48kg nữ Đỗ Thị Thu Hoài 
16h30 62kg nam Lê Quang Trung 

Karatedo 
10h00 Kata đơn nam Lê Xuân Hùng Kata đơn nữ Nguyễn Hoàng Ngân 
11h30 Kumite 68kg nữ Lăng Thị Hoa 
14h00 Kata đồng đội nam Lê Xuân Hùng, Nguyễn Mạnh Hải, Thạch Văn Thành Kata đồng đội nữ Nguyễn Hoàng Ngân, Đỗ Thị Thu Hà, Nguyễn Thanh Hằng
16h00 Kumite 84kg nam Phạm Quang Duy 

Bắn súng
9h30: 50m súng ngắn bắn chậm nam Hồ Thanh Hải, Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phước, Trần Quốc Cường 

Bi sắt 
9h30
Đôi nam Thạch Tuấn Thanh, Hồ Quốc Hữu 
Đơn nữ Sơn Thị Chanh Tha 

Pencak Silat 
9h30 75kg nam Phạm Văn Tý 
75kg nữ Nguyễn Thị Yến 
80kg nam Nguyễn Duy Tuyến 
14h30 Ganda nam Nguyễn Danh Phương, Đặng Quốc Bảo
Ganda nữ Nguyễn Thị Lan, Nguyễn Thị Thu Hà 

Cầu lông
09h30
Đơn nữ Vũ Thị Trang 
Đơn nam Nguyễn Tiến Minh 

Vật 
13h30
48kg nữ Vũ Thị Hằng 
74kg nam Cấn Tất Dự 

Boxing 
14h30
52kg nam Trần Phú Cường 
56kg nam Trần Quốc Việt 
75kg nam Trương Đình Hoàng 
81kg nam Lương Văn Toản 

Xe đạp 
8h30 Băng đồng nữ Đinh Thị Như Quỳnh, Đoàn Thị Soan, Cao Thị Cẩm Lệ 
10h30 Băng đồng nam Đặng Thành Thái, Hà Thế Long, Nguyễn Văn Quang, Phan Hoàng Hùng 

Bơi 
9h30 
100m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện 
100m ếch nữ Ngô Thị Ngọc Quỳnh 
100m ếch nam Huỳnh Thế Vỹ, Nguyễn Hữu Việt 
400m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Trần Tâm Nguyện 
200m hỗn hợp nam Trần Duy Khôi, Phan Gia Mẫn 
tiếp sức tự do nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Ngô Thị Ngọc Quỳnh, Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Kim Tuyến, Trần Tâm Nguyện
 
18h30 Chung kết các nội dung Hockey
 
8h30 Việt Nam - Singapore Billiard 
10h30 Đôi nam snooker Kiều Thiên Khôi, Phan Văn Kiên 
13h30 Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền, Đoàn Thị Ngọc Lệ

Ngày 14/12
- Bóng đá nam
16:30: Đông Timor – Indonesia (VTV6 TT)
19:15: Myanmar – Thái Lan
- Bóng đá nữ
16:30: Đông Timor – Lào
19:15: Malaysia – Thái Lan
- Futsal nữ
15h00: Việt Nam – Thái Lan
Rowing
10h00 - 11h00: Đặng Văn Tuấn (M1x); Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài, (LW2x); Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy (LM2x); Lê Thị An, Trần Thị Sâm (LW2); Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh (LM4).

Cử tạ
14h00: Nguyễn Thị Thúy, chung kết hạng cân 53 kg.
17h00: Nguyễn Hồng Ngọc, chung kết hạng cân 77 kg.

Karatedo
09h00-12h00: Trần Minh Đức, Kumite dưới 60kg nam; Nguyễn Ngọc Thành, Kumite dưới 67kg nam; Nguyễn Minh Phụng, Kumite dưới 75kg nam; Phạm Thị Tiến, Kumite dưới 68kg nữ.
13h30 - 17h00: Nguyễn Phi Tuấn, Kumite dưới 55kg nam, Vũ Thị Nguyệt Ánh, Kumite dưới 50kg nữ; Trần Hoàng Yến Phượng, Kumite dưới 55kg nữ; Lê Thị Thùy, Kumite dưới 61kg nữ; Bùi Như Mỹ, Kumite dưới 84kg nam.

Bắn súng
09h00-09h50: Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu, 10m súng ngắn hơi nữ, 1 nội dung 2 bộ huy chương

Bi sắt
08h30 – 18h00: Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích, Đôi nữ, Vòng loại; Nguyễn Ngọc Thắng, Đơn nam, Vòng loại

Cầu mây
09h-10h00: Lào vs Việt Nam, Regu nữ
14h00-15h00: Việt Nam vs Myanmar, Regu nam
14h00-15h00: Malaysia vs Việt Nam, Regu nữ

Bắn cung
09h00-11h30: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình, 70m nam; Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương, 70m nữ.
14h00-16h30: Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh, 50m nam; Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều, 50m nữ.

Bóng chuyền
12h00: Việt Nam vs Myanmar, nữ
14h00: Indonesia vs Việt Nam, nam

Boxing
14h00: Nguyễn Thị Yến, 51kg nữ, gặp VĐV Thái Lan; Lừu Thị Duyên, 60kg nữ, gặp VĐV Thái Lan; Hà Thị Linh, 64kg nữ, gặp VĐV Myanmar.

Xe đạp
08h00 -10h00: Quàng Thị Soan, chung kết đổ đèo cá nhân nữ; Hà Thế Long, chung kết đổ đèo cá nhân nam

Bơi
09h00: Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện, 400m tự do nam;
Nguyễn Thị Ánh Viên, 100m ngửa nữ; Trần Duy Khôi, 100m ngửa nam
Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến, 100m bướm nữ; Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên, 100m bướm nam; Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo, 800m tự do nữ
18h00: Chung kết các nội dung

Thể hình
09h00: Phạm Văn Mách, 55kg nam
10h00: Nguyễn Anh Thông, 60kg nam
11h00: Nguyễn Văn Lâm, 70kg nam
16h00-19h00: Chung kết các nội dung

Billiard
10h00: Đặng Đình Tiến, Caroom 1 băng; Kiều Thiên Khôi, Đơn nam snooker 6 bi đỏ; Huỳnh Thị Ngọc Huyền, Đoàn Thị Ngọc Lệ, Đơn nữ pool 9 bi
13h00: Phan Văn Kiên, Đơn nam snooker 6 bi đỏ; Mã Minh Cẩm, Caroom 1 băng
16h00: Chung kết đơn nữ pool 9 bi; Bán kết Caroom 1 băng.

Ngày 15/12
Bóng đá nam:
- 19h15: U23 Việt Nam vs U23 Lào
Bóng đá nữ:
-19h15: Việt Nam vs Myanmar
Điền kinh
-6h30: ở nội dung 20km đi bộ nam và nữ, hy vọng vàng của Việt Nam tập trung vào 2 chị em và cũng là đương kim vô địch Nguyễn Thành Ngưng, Nguyễn Thị Thanh Phúc.
-14h00: Nguyễn Văn Lâm và Nguyễn Văn Mùa sẽ thi chung kết nhảy xa nam.
-16h10: Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Oanh và Quách Công Lịch sẽ tranh tài nội dung 400m nam và nữ. Đây đều là những hy vọng vàng của điền kinh Việt Nam.
Bơi lội
-9h30: Ánh Viên tiếp tục thi đấu nội dung 200m tự do nữ. Hoàng Quý Phước và Trần Duy Khôi tiếp tục là tâm điểm ở cự ly 50m tự do nam.
Pencak Silat
14h00: 6 trận chung kết của Võ Duy Phương (hạng 55kg), Đặng Toàn Thắng (hạng 70kg), Phạm Văn Tý (75kg), Nguyễn Duy Tuyến (80kg) và Lê Sỹ Kiên (85kg) của nam, và Nguyễn Thị Yến hạng 75kg của nữ.
Karatedo
-9h00: thi đấu ở 2 nội dung đối kháng đồng đội nam và nữ, nhưng hy vọng có lẽ chỉ đặt vào các nữ võ sĩ.
Thể hình
- 10h30: Việt Nam thi đấu với Sê Pha (80kg) và Nguyễn Hữu Thuần (90kg).
Bắn súng
-9h15: Trần Quốc Cường, Hồ Thanh Hải, Hoàng Xuân Vinh thi đấu nội dung 10m súng ngắn hơi đồng đội và cá nhân nam.
Các môn cử tạ, cờ vua, billiard, bắn cung, bóng chuyền, cầu mây… cũng tiếp tục thi đấu.

Ngày 16/12
- Bóng đá nam
16:30: U23 Thái Lan – U23 Campuchia
19:15: U23 Myanmar – U23 Indonesia (VTV2 TT)

- Bóng đá nữ
16:30: Thái Lan – Lào (VTV6 TT)
19:15: Malaysia – Đông Timor

Rowing tại địa điểm Ngalike Dam
10:30 nội dung M1x: Đặng Văn Tuấn (Chung kết)
11:00 nội dung LW2x: Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài (Chung kết)
11:30 nội dung LM2x: Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy (Chung kết)
12:00 nội dung LW2-: Lê Thị An, Trần Thị Sâm (Chung kết)
13:00 nội dung LM4-: Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh (Chung kết)

Cử tạ tại địa điểm Theinphyu
12:30 nội dung 94kg: Trần Văn Hóa (Chung kết)

Bắn súng tại địa điểm North Dagon Shooting Range
09:30: nội dung 25m súng ngắn thể thao nữ: Lê Ngọc Mai, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Thùy Dung (Vòng loại)

Bi sắt
09:00-18:30: nội dung Kỹ thuật nam Nguyễn Văn Quang
Kỹ thuật nữ: Nguyễn Thị Thi, Đôi nam nữ: Võ Tân Xuân, Cao Thanh Lan Anh

Cầu mây tại địa điểm Wunna Theikdi Indoor 
09:30-10:30 nội dung Regu nữ: Việt Nam – Myanmar

Bắn cung tại địa điểm Wunna Theikdi Archery Field
09:40-10:10 nội dung 70m nữ cung 1 dây: Lộc Thị Đào tranh huy chương đồng
10:55-11:15 nội dung 50m cung 3 dây: Nguyễn Tiến Cương tranh huy chương vàng
14:30-17:00 nội dung Đồng đội hỗn hợp cung 1 dây: Đào Trọng Kiên, Lộc Thị Đào.
Đồng đội hỗn hợp cung 3 dây: Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Thị Kim Anh

Bóng chuyền tại địa điểm Zayar Thiri Indoor
10:30 nội dung Nữ: Việt Nam – Thái Lan

Hockey tại địa điểm Hockey Field
16:30 Việt Nam -Myanmar

Golf tại địa điểm Royal Myanmar Golf Course
07:30-16:30 nội dung Đơn nam: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân
07:30-16:30 nội dung Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi

Cờ tại địa điểm Zabuthiri Hotel
09:30-13:30 nội dung Cờ nhanh 960 độ: Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Dương Thế Anh (Ván 1-4)
16:30-20:30 Ván 5-7

Xe đạp tại địa điểm Wunna Theikdi Cycling
09:30 nội dung 100km đồng đội tính giờ: Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thanh Tâm, Trịnh Đức Tâm (Chung kết)

Bơi tại địa điểm Wunna Theikdi Swimming Pool
09:30 nội dung 400m hỗn hợp nữ: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên;
Nội dung 200m tự do nam: Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện;
Nội dung 50m tự do nữ: Trần Tâm Nguyện
Nội dung 200m bướm nam: Phan Lam Yên, Phan Gia Mẫn;
Nội dung 200m bướm nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Kim Tuyến;
Nội dung 4x100m hỗn hợp nam: Huỳnh Thế Vỹ, Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện, Trần Duy Khôi

Billiards
18:30 Chung kết các nội dung Billiards tại địa điểm Wunna Theikdi Billiards Hall
10:30 nội dung Đôi English: Nguyễn Thanh Bình, Phạm Hoài Nam gặp Thái Lan
13:30 nội dung Pool 9 bi nam: Nguyễn Phương Thảo gặp đối thủ Indonesia

Điền kinh tại địa điểm Wunna Theikdi Sport Stadium
06:45 nội dung Marathon nữ: Phạm Thị Bình (Chung kết)
14:30 nội dung Nhảy sào nam: Vũ Văn Huyện (Chung kết)
15:15 nội dung 4x100m tiếp sức nữ: Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Ngọc Thắm, Mai Thị Phượng, Đỗ Thị Quyên (Chung kết)
15:30 nội dung 800m nam: Dương Văn Thái (Vòng loại)
16:30 nội dung 800m nữ: Vũ Thị Ly, Đỗ Thị Thảo (Vòng loại) Kempo tại National Indoor Stadium

Ngày 17/12
- Bóng đá nam
16:30: U23 Việt Nam - U23 Malaysia
19:15: U23 Lào – U23 Brunei
- Điền kinh: 
15:00: Nhảy 3 bước nữ: Vũ Thị Mến, Trần Huệ Hoa
15:30: Ném lao nam: Nguyễn Trường Giang
15:10: 100m nam: 
15:30: 100m nữ: 
15:45: 10 môn phối hợp (4): Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt
16:00: 400m rào nam: 
16:30: 400m rào nữ: 
16:50: 800m nam: Dương Văn Thái
17:10: 800m nữ: Vũ Thị Ly, Đỗ Thị Thảo
- Bắn súng
09:30-10:20: 25m súng ngắn thể thao nữ (Lê Ngọc Mai, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Thùy Dung)
- Cờ vua
09:30-13:30: Cờ vua nhanh nam (Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Nguyễn Đức Hòa)
16:30-20:30: Cờ vua nhanh nữ (Nguyễn Thị Thanh An, Phạm Lê Thảo Nguyên)
- Rowing
10:30: LW1x: Tạ Thanh Huyền
10:45: LM2-: Đường Thanh Bình, Nguyễn Đình Huy
11:00: LW4-: Bùi Thị Nhất, Nguyễn Thị Trịnh, Trần Thị Sâm, Phạm Thị Thảo
11:15: M8+: Nguyễn Văn Sơn, Nguyễn Văn Chưởng, Đặng Minh Huy, Đặng Văn Tuấn, Trần Đăng Dũng, Nguyễn Văn Thùy, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Văn Bình
- Bắn cung
14:30 - 17:30: Đồng đội nam cung 3 dây: Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, đồng đội nữ cung 3 dây: Nguyễn Thị Kim Anh, Lê Ngọc Huyền, Phạm Thị Kiều
- Xe đạp
09:30: 128km xuất phát đồng hàng    Nguyễn Phan Ngọc Trang, Nguyễn Thị Thật, Nguyễn Thùy Dung, Phan Thị Liễu
Ngoài ra các môn: cầu mây, bóng chuyền, kempo, Bi sắt, Golf, Bóng bàn, Billiards, Muay cũng sẽ diễn ra

Ngày 18/12
- Bóng đá nữ: Bán kết
16:30: Việt Nam - Malaysia
20:00: Myanmar - Thái Lan

Điền kinh
- 09h00: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi 110m rào của nội dung 10 môn phối hợp.
- 09h50: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi ném đĩa của nội dung 10 môn phối hợp.
-10h30: Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh thi vòng loại 200m nam.
- 10h50: Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh thi vòng loại 200m nữ.
- 11h00: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi nhảy sào nội dung 10 môn phối hợp.
- 15h30: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi ném lao nội dung 10 môn phối hợp.
- 15h40: Bùi Thị Thu Thảo, Vũ Thị Mến thi chung kết nhảy xa nữ.
- 15h50: Đào Văn Thủy thi chung kết nhảy cao nam.  
- 16h00: Lê Trọng Giang, Phạm Tiến Sản thung kết 3000m chướng ngại vật nam.
- 16h30: Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Phương thi chung kết 3000m chướng ngại vật nữ.
- 17h00: Bùi Thị Xuân thi chung kết ném lao nữ.
- 17h00: Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh thi chung kết 200m nam.
- 17h20: Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh thi chung kết 200m nữ. - 17h30: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt  thi 1500m nội dung 10 môn phối hợp.

Bi sắt
09h00-18h30:
- Huỳnh Công Tâm, Trần Thị Phượng Em, Nguyễn Thị Hiền  thi bộ ba phối hợp.
- Lý Ngọc Tài, Mai Hữu Phước, Thạch Phanara thi  bộ ba phối hợp . 
- Võ Tân Xuân, Cao Thanh Lan Anh  thi đôi nam nữ.   

Cầu mây
- 15h30 đến 18h30: Việt Nam gặp Myanmar nội dung đồng đội đá đôi nữ.      

Bóng chuyền
- 14h00: nam Việt Nam gặp Lào.

Futsal nữ
13h00: Việt Nam gặp Malaysia.      

Hockey
14h30: Việt Nam gặp Thái Lan           

Golf
- 07h30 tới 16h30: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân thi đơn nam.  Ngô Bảo Nghi thi đơn nữ. 

Cờ vua
09h30 tới 13h30: Đào Thiên Hải, Nguyễn Văn Huy thi cờ trao đổi quân đôi nam        

Xe đạp    
- 09h30: Bùi Minh Thụy, Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Tân Hoài, Nguyễn Thanh Tâm, Trịnh Đức Tâm thi chung kết 163km xuất phát đồng hàng cá nhân và đồng đội.

Billiards
-10h30: Nguyễn Anh Tuấn gặp đối thủ Indonesia pool 10 bi nam.   
- 13h30: Đặng Thành Kiên gặp đối thủ Malaysia nội dung pool 10 bi nam.

Taekwondo
09h30:
- Nguyễn Thị Lệ Kim, Nguyễn Thị Thu Ngân, Châu Tuyết Vân thi đồng đội nữ.   
- Nguyễn Minh Tú, Nguyễn Đình Toàn thi đôi nam nữ phối hợp.  
- Lê Anh Minh thi đơn nam.   
- Phạm Thị Thu Hiền thi 62kg nữ.         
- Dương Thanh Tâm thi 74kg nam.       
- 14h30: Thi chung kết các nội dung.

Judo
- 09h30 tới 12h30: Nguyễn Ngọc Sơn, Nguyễn Thành Tài thi Nage-no Kata. Lê Ngọc Vân Anh, Nguyễn Hoàng Cẩm Hà thi Ju-no Kata.   
- 15h30:  Huỳnh Nhất Thống  thi 55kg nam.  

Bóng bàn
- 09h30:  Việt Nam gặp Thái Lan nội dung đồng đội nữ.
- 11h15: Việt Nam gặp Myanmar nội dung đồng đội nam.
- 14h30: Việt Nam gặp Myanmar nội dung đồng đội nữ.     

Nhảy cầu
- 10h00 tới 12h30: Hoàng Lê Thanh Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh thi vòng loại 3m cầu mềm.
- 15h03-18h30 thi chung kết  3m cầu mềm.

Muay    
Từ 15h30
- Bùi Thị Quỳnh  gặp VĐV Lào hạng cân 48kg nữ.
- Nguyễn Ngô Triều Nhật gặp VĐV Thái Lan hạng cân 51kg nam  
- Bùi Yến Ly gặp VĐV Lào hạng cân 51kg nữ. 
- Nguyễn Phú Hiển  gặp VĐV Indonesia hạng cân 57kg nam.

Kempo
- Từ 09h40:
- Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên, Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương thi vòng loại 1 + 2 nội dung đồng đội quyền nữ 8 người.
- Đỗ Hồng Ngọc thi vòng loại 2 hạng cân 48kg nữ   -
 Huỳnh Thanh Thúy thi vòng loại 1 hạng cân  54kg nữ.
 - Nguyễn Kim Nguyên thi vòng loại 2 hạng cân 55kg nam. 
- Châu Nguyên Quốc thi vòng loại 1 hạng cân 65kg nam.
- Nguyễn Viết Quốc thi vòng loại 1 + 2 hạng cân 50kg nam.
- Nguyễn Duy Chung thi vòng loại 1 + 2 hạng cân 60kg nam.
- Lê Thị Thu Hằng thi vòng loại 2 hạng cân 57kg nữ.
- Nguyễn Thùy Dương thi vòng loại 1 hạng cân 51kg nữ.

Từ 11h10:
- Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên thi vòng loại 1 quyền đôi nữ đai nâu.   
- Nguyễn Tâm Thanh Tịnh, Lê Hoàng Diệu thi vòng loại 1 quyền đôi nam nữ đai đen.   - 11h30: Bán kết 57kg nữ, bán kết 48 kg nữ và vòng loại 2 hạng cân 54kg nữ.

Ngày 19/12
Bóng đá nam – Bán kết
16:30: U23 Malaysia - U23 Indonesia 
20:00: U23 Thái Lan - U23 Singapore

Điền kinh
07h30: Phạm Thị Bình (10.000m nữ); 8h00: Nguyễn Văn Lai (10.000m nam); 16h00 Dương Văn Thái (1.500m nam); 16h20 Đỗ Thị Bông và Vũ Thị Ly (1.500m nữ); 16h35 Đội nữ Việt Nam thi tiếp sức 4x400m.

Taekwondo
09h30: Thi đấu đối kháng với Hà Thanh (57kg nữ), Thu Hiền (67kg nữ), Trung Đức (68kg nam), Văn Sơn (80kg nam).

Vovinam
09h30 Bắt đầu thi đấu các nội dung: Đòn chân tấn công (nam), Tinh hoa lưỡng nghi kiếm pháp (nữ), Tự vệ nữ giới, Song luyện, Đa luyện tay không (nữ); Đối kháng: hạng 50 kg nữ, 60kg nam.

Judo
11h30: Thi đấu đối kháng Hồ Ngân Giang (60kg nam), Nguyễn Đình Lộc (66kg nam), Văn Ngọc Tú (48kg nữ), Nguyễn Thị Quỳnh (52kg nữ).

Bóng chuyền
12h30: Bán kết nam: Việt Nam – Thái Lan.
Ngoài ra, các môn bi sắt, xe đạp, cầu mây, cờ, nhảy cầu, billiard & snooker, hockey, bóng bàn, muay tiếp tục thi đấu. 

Ngày 20/12
Bóng đá nữ
Tranh hạng 3: 16h30: Myanmar - Malaysia
Chung kết: 20h00: Việt Nam - Thái Lan

Teakwondo
09h30 Thi đấu đối kháng: Đoàn Thị Hương Giang – Anoulat (Lào) ở hạng cân 49kg nữ, Thu Thảo được lợi thế bốc thăm vào thẳng vòng 2 hạng cân 53kg nữ, Lê Huỳnh Châu – Wanda (Indonesia) hạng cân 63kg nam.

Vovinam
09h30 Đấu đối kháng: Trần Anh Tuấn (hạng 55kg nam), Nguyễn Thị Quyên Chân (60kg nữ); Biểu diễn quyền: Hứa Lê Cẩm Xuân (Long Hổ Quyền nữ), Hứa Lê Cẩm Xuân – Mai Thị Kim Thùy (Song luyện kiếm nữ).

15h30 Biểu diễn quyền: Lâm Đông Vương – Trần Thế Thưởng (Song luyện mã tấu nam), Trần Công Tạo, Lâm Đông Vương, Huỳnh Khắc Nguyên, Nguyễn Văn Cường (Đa luyện vũ khí nam).

Judo
11h30 Đấu đối kháng: Trần Công Tạo – Gilbet (Philippines) hạng cân 73kg nam; Tô Hải Long – Weng Luen Gary Chow (Singapore) hạng cân 81kg nam; Hồ Thị Như Vân – Thn Zat Soe (Myanmar) hạng 57kg nữ, Bùi Thị Hòa lợi thế bốc thăm vào thẳng bán kết hạng 63kg.

Bóng chuyền
12h00 Tranh HCĐ: Việt Nam – Myanmar (nam)

Ngoài ra, các môn kempo, bóng bàn, bi sắt, billiard & snooker, cầu mây, golf tiếp tục tranh tài.

Xem tất cả »
Huy chương Vàng thứ 73
Bộ môn Muay

Nguyễn Thị Ngọc - Nội dung: 60kg nữ

Huy chương Vàng thứ 72
Bộ môn Vovinam

VĐV Hồ Minh Tâm - Nội dung: dưới 65kg nam

Huy chương Vàng thứ 71
Bộ môn Vovinam

VĐV Nguyễn Thị Kim Hoàng - Nội dung: hạng dưới 55kg

Huy chương Vàng thứ 70
Bộ môn Muay Thái

VĐV Bùi Yến Ly - Nội dung: hạng cân dưới 51kg nữ

Huy chương Vàng thứ 69
Bộ môn Taekwondo

VĐV Nguyễn Trọng Cường - Nội dung: đối kháng hạng 87kg nam

LỜI CHÚC GỬI ĐOÀN TTVN

Cô´ lên việt nam tôi ơi. !

lil lee (hayluon...@yahoo.com)

Chúc các bạn năm mới vui vẻ gặp nhiều chiến thắng...

Trong hung (Hung8...@ymail.com)

Việt Nam cố lên nka !!!

maokute (maokute...@gmail.com)

chuc. moi nguoi mot nam moj vui ve va hanh pkuc .binh an

ngoc binh (ngocb...@.email.com.vn)

Seagame 28 phải cô´ gă´ng da`nh vị tri´ sô´ 2 nha cả nha`

ho`ang quô´c hưng (quochun...@gmail.com)
Gửi lời chúc tại đây »

Địa chỉ liên hệ

Tầng 6+7 tòa nhà Licogi 13, đường Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân, Hà Nội
ĐT: (84.4) 35541188 - (84.4) 35541199     -     Fax: (84.4) 35539898
Email: toasoan@bongdaplus.vn     -     Website: http://bongdaplus.vn
Liên hệ Quảng cáo: 0963 88888 3

  © BÁO BÓNG ĐÁ
  |   Giấy phép: số 265/GP - TTĐT cấp ngày 20-12-2010

Tổng Biên tập: Nguyễn Văn Phú
Phó tổng Biên tập: Vũ Trung Thành
Phó tổng Biên tập: Thạc Thị Thanh Thảo

® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá