SEA Games 27
ĐOÀN TTVN đứng thứ

3

trên bảng tổng sắp
với

73

HCV,

86

HCB,

86

HCĐ

Chuyển nhượng mùa Đông 2014: Những vụ đã thành công

- +  | |
TAM PHONG
Thứ sáu, ngày 07-02-2014 - 15:25:14

Bongdaplus tổng hợp những vụ chuyển nhượng thành công trong mùa Đông, kể từ khi TTCN mở cửa ngày 1/1/2014.

Tiền vệ Juan Mata (phải) đến M.U với giá trị hợp đồng nhất mùa Đông 2014

Tiền vệ Juan Mata (phải) đến M.U với giá trị hợp đồng nhất mùa Đông 2014

Ngày*
Cầu thủ
Vị trí
Tới

Từ
Loại HĐ/ giá trị*
7/2/2014

Alessandro Diamanti
Tiền đạo
Guangzhou Evergrande

Bologna
6.900.000
5/2/2014

Diego Perotti
Tiền vệ
Boca Juniors

Sevilla
Không tiết lộ
5/2/2014

Eric Djemba-Djemba
Tiền vệ
St.Mirren FC

Vereinslos
CNTD
3/2/2014

Diniyar Bilyaletdinov
Tiền vệ
Anzhi

Spartak Moscow
Không tiết lộ
3/2/2014

Markus Rosenberg
Tiền đạo
Malmo

West Brom
Không tiết lộ
1/2/2014

Cala
Hậu vệ
Cardiff

Sevilla
350.000
1/2/2014

Kurt Zouma
Hậu vệ
Chelsea

Saint-Etienne
Không tiết lộ
31/1/2014

Dimitar Berbatov
Tiền đạo
AS Monaco

Fulham
Không tiết lộ
31/1/2014

Jason Puncheon
Tiền vệ
Southampton

Crystal Palace
Không tiết lộ
31/1/2014

Thomas Ince
Tiền vệ
Crystal Palace

Blackpool
Không tiết lộ
31/1/2014

Park Chu Young
Tiền đạo
Watford

Arsenal
Không tiết lộ
31/1/2014

Ever Banega
Tiền vệ
Newell's

Valencia
Không tiết lộ
31/1/2014

Johnny Heitinga
Hậu vệ
Fulham

Everton
Không tiết lộ
31/12014

Paolo Cannavaro
Hậu vệ
Sassulo

Napoli
Không tiết lộ
31/1/2014

Giuseppe Sculli
Tiền đạo
Genoa

Lazio
Không tiết lộ
31/1/2014

Ishak Belfodil
Tiền đạo
Livorno

Inter
400.000
31/1/2014

Emmanuel Frimpong
Tiền vệ
Barnley

Arsenal
Không tiết lộ
31/1/2014

Hernanes
Tiền vệ
Inter

Lazio
15.000.000
31/1/2014

Diego
Tiền vệ
Atletico Madrid

Wolfsburg
1.500.000
31/1/2014

Gael Kakuta
Tiền vệ
Lazio

Chelsea
Không tiết lộ
31/1/2014

Kim Kallstrom
Tiền vệ
Arsenal

Spartak Moscow
400.000
31/1/2014
Federico Macheda
Tiền đạo
Birmingham

M.U
Không tiết lộ
31/1/2014

Marquinho
Tiền vệ
Verona

Roma
500.000
31/1/2014

Sergio Canales
Tiền vệ
Real Sociedad

Valencia
3.500.000
31/1/2014

Fabio
Hậu vệ
Cardiff

M.U
Mượn
31/1/2014

Wilfried Zaha
Tiền vệ
Cardiff

M.U
Mượn
31/1/2014

Lewis Holtby
Tiền vệ
Fulham

Tottenham
Mượn
31/1/2014

Konstantinos Mitroglou
Tiền đạo
Fulham

Olympiakos
15.200.000
31/1/2014

Adel Taarabt
Tiền vệ
Milan

Fulham
Mượn
30/1/2014

Danilo D'Ambrosio
Tiền vệ
Inter

Livorno
1.750.000
30/1/2014

Ignacio Scocco
Tiền vệ
Sunderland

Internacional
3.650.000
25/1/2014
Antonio Nocerino
Tiền vệ
West Ham

AC Milan
Mượn
24/1/2014
Marco Borriello
Tiền đạo
West Ham

AS Roma
Mượn
24/1/2014
Juan Mata
Tiền vệ
M.U

Chelsea
45.000.000
25/1/2014

Rafael Marques
Tiền đạo
HN Jianye

Botafogo
2.550.000
24/1/2014

Bryan Rabello
Tiền vệ
Deportivo

Sevilla
Không tiết lộ
24/1/2014

Yakubu Aiyegbeni
Tiền đạo
Al-Rayyan

Guangzhou R&FKhông tiết lộ
24/1/2014

Michael Essien
Tiền vệ
Milan

ChelseaMiễn phí
24/1/2014

Lacina Traoré
Tiền đạo
Everton
MonacoMượn
24/1/2014

Sinan Bolat
Thủ môn
Kayserispor
PortoKhông tiết lộ
24/1/2014

David Goodwillie
Tiền đạoBlackpool
BlackburnMiễn phí
23/1/2014

Eduardo Vargas
Tiền đạo
Valencia
Napoli500.000
23/1/2014

Davide Biondini
Tiền vệ
Sassuolo
GenoaKhông tiết lộ
23/1/2014

Marco Motta
Tiền vệ
Genoa
JuventusKhông tiết lộ
23/1/2014

Nicolás Burdisso
Hậu vệ
Genoa
RomaKhông tiết lộ
23/1/2014

Josh McEachranTiền vệ
Wigan
ChelseaMiễn phí
22/1/2014

Aleksandr Bukharov
Tiền đạo
Anzhi

Zenit
Không tiết lộ
22/1/2014
Mauro Goicoechea
Thủ môn
Otelui Galati

Danubio
Không tiết lộ
21/1/2014

Ola Toivonen
Tiền đạo
Rennes

PSV
1.500.000
21/1/2014
Sercan Yildirim
Tiền đạo
Bursaspor

Galatasaray
Không tiết lộ
21/1/2014
Ezequiel Schelotto
Tiền vệ
Parma

Inter
Mượn
21/1/2014

Volkan Sen
Tiền vệ
Bursaspor

Trabzonspor
1.250.000
20/1/2014

Michel Bastos
Tiền vệ
Roma

Al-ain
1.100.000
20/1/2014

Jherson Vergara
Trung vệ
Parma

Milan
Không tiết lộ
20/1/2014
Ruben Rochina
Tiền đạo
Vallecano

Blackburn
Không tiết lộ
20/1/2014
Ben Sahar
Tiền đạo
Bielefeld

Hertha Berlin
Không tiết lộ
18/1/2014
Jorginho
Tiền vệ
Napoli

Verona
5.000.000
18/1/2014
Paolo de Ceglie
Hậu vệ
Genoa

Juventus
Không tiết lộ
18/1/2014
Tiago Iloris
Hậu vệ
Granada

Liverpool
Mượn
18/1/2014
Kevin de Bruyne
Tiền vệ
Wolfsburg

Chelsea
17.000.000
18/1/2014
Markus Steinofer
Tiền vệ
1890 Munich

Real Betis
80.000
18/1/2014
Anderson
Tiền vệ
Fiorentina

M.U
Mượn
18/1/2014

Ja-Cheol Koo
Tiền vệ
Mainz 05

Wolfsburg
5.000.000
17/1/2014
Salih Dursun
Tiền vệ
Galatasaray

Kayserispor2.750.000
17/1/2014
Shane Long
Tiền đạo
Hull City

West Brom
8.500.000
17/1/2014
Ola John
Tiền vệ
Hamburg

Benfica
700.000
17/1/2014
Guido Marilungo
Tiền đạo
Cesena

Atalanta
Không tiết lộ
17/1/2014
Elderson
Hậu vệ
Monaco

Sporting Braga
1.500.000
17/1/2014
Ryan Bertrand
Hậu vệ
Aston Villa

Chelsea
Mượn
17/1/2014

Ragnar Sigurdsson
Trung vệ
Krasnodar

Kopenhagen
Không tiết lộ
17/1/2014
Adrian Cristea
Tiền vệ
M.Petah Tikva

Steaua
Không tiết lộ
16/1/2014

Berry Powel
Tiền đạo
Heracles Almelo

Vereinslos
Không tiết lộ
16/1/2014

Dong-Won Ji
Tiền đạo
FC Augsburg

Sunderland
Không tiết lộ
16/1/2014

Tadanari Lee
Tiền đạo
Urawa Reds

Southampton
Không tiết lộ
16/1/2014
Donimik Furman
Tiền vệ
Toulouse

Legia Warschau
2.700.000
15/1/2014
Hiroyuki Taniguchi
Tiền vệ
Sagan

Reysol
Không tiết lộ
15/1/2014
Alessandro Matri
Tiền đạo
Fiorentina

AC Milan
Không tiết lộ
15/1/2014
Maarten Martens
Tiền vệ
PAOK Saloniki

AZ Alkmzaar
Không tiết lộ
15/1/2014
Nikica Jevic
Tiền đạo
Hull City

Everton
7.800.000
15/1/2014

Nemanja Matic
Tiền vệ
Chelsea

Benfica
25.000.000
15/1/2014

Emanuel Herrera
Tiền đạo
Tigers
Montepellier Không tiết lộ
15/1/2014

Bryan Ruiz
Tiền đạo
PSV

Fulham
1.000.000
14/1/2014

Grant Holt
Tiền đạo
Aston Villa

Wigan
Cho mượn
14/1/2014

John Guidetti
Tiền đạo
Stoke City

Man City
Không tiết lộ
13/1/2014

Jonas Gutierrez
Tiền vệ
Norwich

Newcastle
Mượn
13/1/2014

Eyong Enoh
Trung vệ
Antalyaspor

Ajax
Không tiết lộ
11/1/2014

Aiden McGeady
Tiền vệ
Everton

Spartak Moscow
2.000.000
11/1/2014

Oguchi Onyewu
Trung vệ
Sheff Wed
QPR
Không tiết lộ
11/1/2014

Leo Baptistao
Tiền đạo
Real Betis
Atletico Madrid1.600.000
9/1/2014

Artjoms Rudnevs
Tiền đạo
Hannover

Hamburg
500.000
9/1/2014

Michael Bradley
Tiền vệ
FC Toronto

AS Roma
7.400.000
9/1/2014

Michael Eneramo
Tiền đạo
Karaukspor

Besiktas
Mượn
9/1/2014

Nicky Shorey
Hậu vệ
Portsmouth

Bristol City
Không tiết lộ
9/1/2014

Mladen Petric
Tiền đạo
Panathinaikos
West HamKhông tiết lộ
8/1/2014

Pablo Perez
Tiền vệ
Newell's

Malaga
950.000
8/1/2014

Magnus Wolff Eikrem
Tiền vệ
Heerenveen

Cardiff
2.500.000
7/1/2014

Liassne Cadamuro
Trung vệ
Mallorca

Sociedad
Không tiết lộ
7/1/2014

Radja Nainggolan
Tiền vệ
Roma

Cagliari
3.000.000
6/1/2014

Tobias Weis
Tiền vệ
Frankurt

1899 Hoffenheim
Mượn
6/1/2014

Jordan Ayew
Tiền đạo
Sochaux

Marseille
Mượn
6/1/2014
Tunay Torun
Tiền vệ
Kasimpasa
Stuttgart500.000
6/1/2014
Roger Johnson
Trung vệ
West Ham

Wolves
Không tiết lộ
6/1/2014
Dario Kresic
Thủ môn
Mainz 05
Lok MoscowKhông tiết lộ
5/1/2014
Luis Advincula
Tiền vệ
Sport.Cristal

1899 Hoffenheim
Không tiết lộ
5/1/2014
Havard Nielsen
Tiền đạo
Braunschweig

Salzburg
Không tiết lộ
4/1/2014

Mathias Fetsch
Tiền đạo
Energie Cottbus

AugsburgKhông tiết lộ
4/1/2014
Lacina Traore
Tiền đạo
Monaco

AnzhiKhông tiết lộ
4/1/2014

Alexander Esswein
Tiền đạo
Augsburg

Nuernberg250.000
4/1/2014

Luis Advincula
Tiền vệ1899 Hoffenheim

Ponte Preta
Không tiết lộ
3/1/2014

Adil Rami
Trung vệ
AC Milan

Valencia
Mượn
3/1/2014

Tom Trybull
Tiền vệ
St Pauli

Werder Bremen
100.000
3/1/2014

Keisuke Honda
Tiền vệ
AC Milan

CSKA Moscow
Chuyển nhượng tự do
2/1/2014

Alexander Madlung
Trung vệ
Frankfurt
VereinslosKhông tiết lộ
1/1/2014

Alessandro Schoepf
Tiền vệ
Bayern Munich

Bayern Munich II
Không tiết lộ
1/1/2014
Jan KirchhoffTrung vệSchalke
Bayern Munich Mượn
1/1/2014
Todor NedelevTiền vệ
Mainz 05
Botev Plovdiv3.000.000
1/1/2014

Seung-Woo RyuTiền vệ
Jeju United
LeverkusenKhông tiết lộ
1/1/2014
FrancaTrung vệ Hannover 96
Palmeiras
Không tiết lộ
1/1/2014
Dan Patrick Poggenberg
Trung vệ
Wolfsburg

Wolfsburg II
Không tiết lộ
1/1/2014

Mladen Petric
Tiền đạo
Panathinaikos

West Ham
Không tiết lộ
1/1/2014
Rune Jarstein
Thủ môn
Hertha Berlin

Viking
Không tiết lộ
1/1/2014
Ricardo Quaresma
Tiền đạo
Porto

Al Ahli
Không tiết lộ
1/1/2014

Djibril Cisse
Tiền đạo
Bastia

Kuban Krasnodar
Không tiết lộ
1/1/2014

M'Baye Niang
Tiền đạo
Montpellier

AC Milan
Mượn
1/1/2014
Julian Brandt
Tiền vệ
Leverkusen

U19 Wolfsburg
Không tiết lộ
1/1/2014
Alexander Merkel
Tiền vệ
Watford

Udinese
Không tiết lộ
1/1/2014
Marcos Alonso
Trung vệ
Sunderland

Fiorentina
Không tiết lộ
1/1/2014
Jose Sosa
Tiền vệ
Atletico Madrid

Metalist
Không tiết lộ
31/12/2013
Junior Malanda
Tiền vệ
Wolfsburg

Zulte-Waragem
Không tiết lộ
31/12/2013
Fagner
Trung vệ
Wolfsburg

Vasco
Không tiết lộ
31/12/2013
Panagiotis Vlachodimos
Tiền vệ
Olympiakos

Augsburg
Không tiết lộ
31/12/2013
Gara Dembele
Tiền đạo
Freiburg

WH Zall
Không tiết lộ

* Tất cả các vụ chuyển nhượng được tính theo đồng euro.
BẢNG TỔNG SẮP
  Thái Lan 106 280
  Myanmar 84 230
  Việt Nam 73 245
  Indonesia 64 256
  Malaysia 43 157
  Singapore 34 107
  Philipines 29 100
  Lào 13 77
  Campuchia 8 47
  Đông Timor 2 10
  Brunei 1 8

Cập nhật 11:05 24-12-2013

Nguồn: BÓNG ĐÁ + 139442 lượt xem
BÌNH LUẬN
Vui lòng gõ tiếng Việt có dấu
Ký tự còn lại: 500
CÙNG CHUYÊN MỤC
Barca sở hữu “sao nhí” người Hungary

Matyas Tajti, tài năng nhí 16 tuổi người Hungary, đã ký vào một bản hợp đồng chuyên nghiệp có thời hạn 3 năm với gã khổng lồ của La Liga, Barca.

LỊCH THI ĐẤU
Ngày 21/12
Bóng đá nam
Tranh giải 3: 16:30: U23 Singapore – U23 Malaysia
Chung kết: 20:00: U23 Thái Lan – U23 Indonesia

Bóng chuyền nữ
12:30: Chung kết: Việt Nam - Thái Lan

Judo
13:30: Nguyễn Thị Như Ý (dưới 78kg nữ), Trần Thúy Duy (trên 78 kg nữ), Đặng Hào (dưới 100kg nam)

Taekwondo
14:00: Hà Thị Nguyên (dưới 73kg nữ), Nguyễn Trọng Cường (dưới 87kg nam), Đinh Quang Đức (trên 87kg nam)

Vovinam
09:30 - 12:00: 55kg nữ: Nguyễn Thị Kim Hoàng, 65kg nam: Hồ Minh Tâm, Đa luyện vũ khí nữ: Phạm Thị Bích Phượng, Mai Đình Chiến, Trần Ngọc Nam, Trần Thế Thường, Ngũ môn quyền: Trần Thế Thường, Tứ tượng côn pháp: Huỳnh Khắc Nguyên

Kempo
14:30: Đôi nam đai đen: Nguyễn Kim Nguyên, Nguyễn Vũ Đăng, Đôi nữ đai đen: Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Dương Lan Phương, Đôi nam nữ đai đen: Nguyễn Tâm Thanh Tịnh, Lê Hoàng Diệu, 48kg nữ: Đỗ Hồng Ngọc, 51kg nữ: Nguyễn Thùy Dương

Bi sắt
09:00 - 18:30
Bộ ba nam: Nguyễn Xuân Lộc, Phan Thế An, Vũ Khang Duy, Cao Phú Thịnh
Bộ ba nữ Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Trần Thị Diễm Trang, Lê Thị Út Thương

Cầu mây
09:30 - 10:30: Đôi nam (Việt Nam - Brunei), đôi nữ (Việt Nam - Philippines)

Muay
14:30: 48kg nữ:Bùi Thị Quỳnh, 51kg nam: Nguyễn Ngô Triều Nhật, 51kg nữ Bùi Yến Ly, 57kg nam: Nguyễn Phú Hiển, 57kg nữ: Phan Thị Ngọc Linh, 60kg nữ: Nguyễn Thị Ngọc

Ngày 22/12
- Lặn
- Cầu mây
- Bế mạc

BÓNG ĐÁ NAM (GIỜ VIỆT NAM)

BẢNG A
Ngày 8/12
16:30 |Việt Nam – Brunei (VTV2 TT)
19:15 | Singapore – Lào

Ngày 10/12
16:30 | Brunei – Malaysia (VTV2 TT)
19:15 |Việt Nam – Singapore (VTV2 TT)

Ngày 13/12
16:30 | Malaysia – Lào (VTV2 TT)
19:15 | Brunei – Singapore

Ngày 15/12
16:30 | Singapore – Malaysia (VTV6 TT)
19:15 | Lào – Việt Nam (VTV2 TT)

Ngày 17/12
16:30 | Malaysia – Việt Nam (VTV2 TT)
19:15 | Lào – Brunei
---------------------------------------------

BẢNG B
Ngày 7/12
16:30 | Đông Timor – Thái Lan (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Campuchia

Ngày 9/12
16:30 | Campuchia – Indonesia (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Đông Timor

Ngày 12/12
16:30 | Indonesia – Thái Lan (VTV6 TT)
19:15 | Campuchia – ĐôngTimor

Ngày 14/12
16:30 | Đông Timor – Indonesia (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Thái Lan

Ngày 16/12
16:30 | Thái Lan – Campuchia
19:15 | Myanmar – Indonesia (VTV2 TT)
---------------------------------------------

Ngày 19/12
16:30 |Bán kết 1 (VTV6 TT)
20:00 |Bán kết 2 (VTV2 TT)

Ngày 21/12
16:30 |Tranh Huy chương Đồng (VTV6 TT)
20:00 |Chung kết (VTV2 TT)
---------------------------------------------
BÓNG ĐÁ NỮ (GIỜ VIỆT NAM)

BẢNG A
Ngày 10/12
16:30 |Việt Nam – Indonesia (VTV6 TT)
19:15 | Myanmar – Philippines

Ngày 13/12
16:30 | Philippines – Việt Nam (VTV6 TT)
19:15 | Indonesia – Myanmar

Ngày 15/12
16:30 | Philippines – Indonesia
19:15 | Việt Nam – Myanmar (VTV6 TT)

BẢNG B
Ngày 12/12
16:30 | Đông Timor – Thái Lan
19:15 | Lào – Malaysia

Ngày 14/12
16:30 | Đông Timor – Lào
19:15 | Malaysia – Thái Lan

Ngày 16/12
16:30 | Thái Lan – Lào (VTV6 TT)
19:15 | Malaysia – Đông Timor
---------------------------------------------

Ngày 18/12
16:30 |Bán kết 1 (VTV6 TT)
20:00 |Bán kết 2 (VTV6 TT)

Ngày 20/12
16:30 |Tranh Huy chương Đồng (VTV6 TT)
20:00 |Chung kết  (VTV2 TT)


Ngày 6/12
- Khúc côn cầu trong nhà
- Chinlone
- Bóng nước

Ngày 7/12
- Bóng đá nam (CẬP NHẬT)
16:30: Đông Timor – Thái Lan (VTV6 TT)
- Bóng nước
- Chinlone
- Wushu (CẬP NHẬT)
09h30 - 12h30: Taolu (biểu diễn)
+ Chung kết Trường quyền nam - Trần Xuân Hiệp.
+ Chung kết nội dung Nam quyền nữ - Bùi Minh Phương
+ Chung kết nội dung Kiếm thuật nữ: Dương Thúy Vi
15h30 - 18h00: Tán thủ (đối kháng)
+ Vòng loại hạng cân 48kg nam: Ngô Văn Báu gặp võ sỹ Malaysia
+ Vòng loại hạng cân 52 kg nam: Phan Anh Thắng gặp võ sĩ của Thái Lan
+ Vòng loại hạng cân 56kg nam, Hoàng Văn Cao sẽ đối đầu với võ sĩ chủ nhà Myanmar.
+ Vòng loại hạng cân 48 kg nữ: Nguyễn Thị Trinh gặp võ sĩ Lào
+ Vòng loại hạng cân 52 kg nữ: Nguyễn Thu Hoài đối đầu với võ sĩ Indonesia

Ngày 8/12
- Bóng đá nam
16:30: Việt Nam – Brunei (VTV2 TT)
19:15: Singapore – Lào
Wushu (CẬP NHẬT)
09h30 - 12h30: Taolu (biểu diễn): Chung kết: Thúy Vi, Phương Giang:  trường quyền (nữ), Quốc Khánh: nam quyền (nam), Xuân Hiệp và Mạnh Quyền: côn thuật (nam)
15h30 - 18h00: Bán kết tán thủ
+ Hạng cân 48 kg nữ: Nguyễn Thị Chinh gặp Friska Ria Wibowo
+ Hạng cân 52 kg nữ: Nguyễn Thu Hoài đối đầu Su Hlaing Oo (Myanmar)
+ Hạng cân 48 kg nam: Tô Văn Báu sẽ thi đấu với Jessie Aligaga (Philippines)
+ Hạng cân 56 kg nam: Hoàng Văn Cao gặp Tom Suepsangat (Thái Lan)
14h30: Vòng loại Boxing
- Bóng nước
- Bóng chuyền
- Chinlone


Ngày 9/12
- Bóng đá nam
16:30: U23 Campuchia – U23 Indonesia (VTV6 TT)
19:15: U23 Myanmar – U23 Đông Timor
- Wushu
+ 09h30 - 12h30: Taolu (biểu diễn): Chung kết: Thúy Vi (thương thuật), Bùi Minh Phương (côn thuật), Xuân Hiệp và Mạnh Quyền (đao thuật)
+ 15h30 - 18h00: Các hạng cân tán thủ 48 kg và 52 kg cũng sẽ khởi tranh.
- Vật
+ 13h30: Vật cổ điển: Đới Đăng Tiến (hạng cân 55 kg), Phạm Sỹ Thu (60 kg) và Trần Văn Tưởng (66 kg)
- Boxing
+ Vòng loại các hạng cân của nữ
- Hạng 51 kg: Nguyễn Thị Yến gặp Warni (Indonesia)
- Hạng 54 kg: Lê Thị Bằng gặp Peamwilai (Thái Lan)
- Pencak Silat: Khởi tranh từ 09h30
- Futsal nam
- Bóng nước
- Bóng chuyền
- Chinlone


Ngày 10/12
- Bóng đá nam
+ 16h30: U23 Malaysia – U23 Brunei
+ 19h15: U23 Việt Nam - U23 Singapore
- Wushu
09h30 - 12h30: môn wushu thi đấu ngày cuối cùng ở các nội dung taolu.
+ Chung kết Nam côn nam: Phạm Quốc Khánh
+ Chung kết Thái cực quyền – Thái cực kiếm nam: Nguyễn Thanh Tùng
+ Chung kết đối luyện nữ: Dương Thúy Vi – Hoàng Thị Phương Giang.
- Cầu lông
Từ 9h30: Khởi đầu vòng loại
- Bóng chuyền
- Boxing
Từ 14h30: Các võ sĩ Huỳnh Ngọc Tân (48 kg), Nguyễn Văn Hải (60 kg), Trương Đình Hoàn (75 kg) và Lương Văn Toản (81 kg) thi đấu vòng loại.
- Canoeing
Từ 9h30: Thi đấu các nội dung C1 1000m, C2 1000m, MK4 1000m, WK4 1000m
- Pencak Silat
Từ 9h30: Các VĐV Việt Nam thi đấu vòng loại các hạng cân đối kháng.
- Cầu mây
- Vật
13h30: 3 VĐV Khổng Văn Khoa (hạng cân 74 kg vật cổ điển), Phạm Thị Huế (55 kg vật tự do nữ), Phạm Thị Loan (59 kg vật tự do nữ) thi đấu vòng loại và chung kết.
- Futsal nữ
- Bóng nước

Ngày 11/12
- Lễ khai mạc: Từ 18h30 tại Khu liên hợp Wunna Theikdi (VTV2 TT)
- Bắn súng
- 09h30: Vòng loại 50m súng trường nằm bắn (Nguyễn Duy Hoàng, Phùng Lê Huyên, Nguyễn Thành Đạt)
- 09h30: Đồng đội 50m súng trường nằm bắn
- 12h00: Chung kết 50m súng trường nằm bắn
- 15h30: Xe đạp họp kỹ thuật.
- Đua ngựa
- Cầu mây

Ngày 13/12
Bóng đá nữ
16h30 Việt Nam - Philippines 
Futsal nam
16h00 Việt Nam - Lào 

Canoeing 
9h00 K1 200m nam Nguyễn Thành Quang 
9h50 K1 200m nữ Nguyễn Thị Duyên 
10h00 C1 200m nam Trần Văn Long 
10h40 K2 200m nữ Kiều Thị Hảo, Nguyễn Thị Mai 
11h00 C2 200m nam Trần Văn Long, Nguyễn Hồng Quân 
11h10 K4 200m nữ Nguyễn Thị Duyên, Kiều Thị Hảo, Nguyễn Thị Lệ, Nguyễn Thị Mai 

Cử tạ
12h30 56kg nam Thạch Kim Tuấn 
14h30 48kg nữ Đỗ Thị Thu Hoài 
16h30 62kg nam Lê Quang Trung 

Karatedo 
10h00 Kata đơn nam Lê Xuân Hùng Kata đơn nữ Nguyễn Hoàng Ngân 
11h30 Kumite 68kg nữ Lăng Thị Hoa 
14h00 Kata đồng đội nam Lê Xuân Hùng, Nguyễn Mạnh Hải, Thạch Văn Thành Kata đồng đội nữ Nguyễn Hoàng Ngân, Đỗ Thị Thu Hà, Nguyễn Thanh Hằng
16h00 Kumite 84kg nam Phạm Quang Duy 

Bắn súng
9h30: 50m súng ngắn bắn chậm nam Hồ Thanh Hải, Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phước, Trần Quốc Cường 

Bi sắt 
9h30
Đôi nam Thạch Tuấn Thanh, Hồ Quốc Hữu 
Đơn nữ Sơn Thị Chanh Tha 

Pencak Silat 
9h30 75kg nam Phạm Văn Tý 
75kg nữ Nguyễn Thị Yến 
80kg nam Nguyễn Duy Tuyến 
14h30 Ganda nam Nguyễn Danh Phương, Đặng Quốc Bảo
Ganda nữ Nguyễn Thị Lan, Nguyễn Thị Thu Hà 

Cầu lông
09h30
Đơn nữ Vũ Thị Trang 
Đơn nam Nguyễn Tiến Minh 

Vật 
13h30
48kg nữ Vũ Thị Hằng 
74kg nam Cấn Tất Dự 

Boxing 
14h30
52kg nam Trần Phú Cường 
56kg nam Trần Quốc Việt 
75kg nam Trương Đình Hoàng 
81kg nam Lương Văn Toản 

Xe đạp 
8h30 Băng đồng nữ Đinh Thị Như Quỳnh, Đoàn Thị Soan, Cao Thị Cẩm Lệ 
10h30 Băng đồng nam Đặng Thành Thái, Hà Thế Long, Nguyễn Văn Quang, Phan Hoàng Hùng 

Bơi 
9h30 
100m tự do nam Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện 
100m ếch nữ Ngô Thị Ngọc Quỳnh 
100m ếch nam Huỳnh Thế Vỹ, Nguyễn Hữu Việt 
400m tự do nữ Nguyễn Thị Ánh Viên, Trần Tâm Nguyện 
200m hỗn hợp nam Trần Duy Khôi, Phan Gia Mẫn 
tiếp sức tự do nữ Lê Thị Mỹ Thảo, Ngô Thị Ngọc Quỳnh, Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Kim Tuyến, Trần Tâm Nguyện
 
18h30 Chung kết các nội dung Hockey
 
8h30 Việt Nam - Singapore Billiard 
10h30 Đôi nam snooker Kiều Thiên Khôi, Phan Văn Kiên 
13h30 Đơn nữ pool 9 bi Huỳnh Thị Ngọc Huyền, Đoàn Thị Ngọc Lệ

Ngày 14/12
- Bóng đá nam
16:30: Đông Timor – Indonesia (VTV6 TT)
19:15: Myanmar – Thái Lan
- Bóng đá nữ
16:30: Đông Timor – Lào
19:15: Malaysia – Thái Lan
- Futsal nữ
15h00: Việt Nam – Thái Lan
Rowing
10h00 - 11h00: Đặng Văn Tuấn (M1x); Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài, (LW2x); Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy (LM2x); Lê Thị An, Trần Thị Sâm (LW2); Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh (LM4).

Cử tạ
14h00: Nguyễn Thị Thúy, chung kết hạng cân 53 kg.
17h00: Nguyễn Hồng Ngọc, chung kết hạng cân 77 kg.

Karatedo
09h00-12h00: Trần Minh Đức, Kumite dưới 60kg nam; Nguyễn Ngọc Thành, Kumite dưới 67kg nam; Nguyễn Minh Phụng, Kumite dưới 75kg nam; Phạm Thị Tiến, Kumite dưới 68kg nữ.
13h30 - 17h00: Nguyễn Phi Tuấn, Kumite dưới 55kg nam, Vũ Thị Nguyệt Ánh, Kumite dưới 50kg nữ; Trần Hoàng Yến Phượng, Kumite dưới 55kg nữ; Lê Thị Thùy, Kumite dưới 61kg nữ; Bùi Như Mỹ, Kumite dưới 84kg nam.

Bắn súng
09h00-09h50: Lê Thị Hoàng Ngọc, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Minh Châu, 10m súng ngắn hơi nữ, 1 nội dung 2 bộ huy chương

Bi sắt
08h30 – 18h00: Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích, Đôi nữ, Vòng loại; Nguyễn Ngọc Thắng, Đơn nam, Vòng loại

Cầu mây
09h-10h00: Lào vs Việt Nam, Regu nữ
14h00-15h00: Việt Nam vs Myanmar, Regu nam
14h00-15h00: Malaysia vs Việt Nam, Regu nữ

Bắn cung
09h00-11h30: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình, 70m nam; Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương, 70m nữ.
14h00-16h30: Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh, 50m nam; Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều, 50m nữ.

Bóng chuyền
12h00: Việt Nam vs Myanmar, nữ
14h00: Indonesia vs Việt Nam, nam

Boxing
14h00: Nguyễn Thị Yến, 51kg nữ, gặp VĐV Thái Lan; Lừu Thị Duyên, 60kg nữ, gặp VĐV Thái Lan; Hà Thị Linh, 64kg nữ, gặp VĐV Myanmar.

Xe đạp
08h00 -10h00: Quàng Thị Soan, chung kết đổ đèo cá nhân nữ; Hà Thế Long, chung kết đổ đèo cá nhân nam

Bơi
09h00: Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện, 400m tự do nam;
Nguyễn Thị Ánh Viên, 100m ngửa nữ; Trần Duy Khôi, 100m ngửa nam
Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Kim Tuyến, 100m bướm nữ; Hoàng Quý Phước, Phan Lam Yên, 100m bướm nam; Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo, 800m tự do nữ
18h00: Chung kết các nội dung

Thể hình
09h00: Phạm Văn Mách, 55kg nam
10h00: Nguyễn Anh Thông, 60kg nam
11h00: Nguyễn Văn Lâm, 70kg nam
16h00-19h00: Chung kết các nội dung

Billiard
10h00: Đặng Đình Tiến, Caroom 1 băng; Kiều Thiên Khôi, Đơn nam snooker 6 bi đỏ; Huỳnh Thị Ngọc Huyền, Đoàn Thị Ngọc Lệ, Đơn nữ pool 9 bi
13h00: Phan Văn Kiên, Đơn nam snooker 6 bi đỏ; Mã Minh Cẩm, Caroom 1 băng
16h00: Chung kết đơn nữ pool 9 bi; Bán kết Caroom 1 băng.

Ngày 15/12
Bóng đá nam:
- 19h15: U23 Việt Nam vs U23 Lào
Bóng đá nữ:
-19h15: Việt Nam vs Myanmar
Điền kinh
-6h30: ở nội dung 20km đi bộ nam và nữ, hy vọng vàng của Việt Nam tập trung vào 2 chị em và cũng là đương kim vô địch Nguyễn Thành Ngưng, Nguyễn Thị Thanh Phúc.
-14h00: Nguyễn Văn Lâm và Nguyễn Văn Mùa sẽ thi chung kết nhảy xa nam.
-16h10: Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Oanh và Quách Công Lịch sẽ tranh tài nội dung 400m nam và nữ. Đây đều là những hy vọng vàng của điền kinh Việt Nam.
Bơi lội
-9h30: Ánh Viên tiếp tục thi đấu nội dung 200m tự do nữ. Hoàng Quý Phước và Trần Duy Khôi tiếp tục là tâm điểm ở cự ly 50m tự do nam.
Pencak Silat
14h00: 6 trận chung kết của Võ Duy Phương (hạng 55kg), Đặng Toàn Thắng (hạng 70kg), Phạm Văn Tý (75kg), Nguyễn Duy Tuyến (80kg) và Lê Sỹ Kiên (85kg) của nam, và Nguyễn Thị Yến hạng 75kg của nữ.
Karatedo
-9h00: thi đấu ở 2 nội dung đối kháng đồng đội nam và nữ, nhưng hy vọng có lẽ chỉ đặt vào các nữ võ sĩ.
Thể hình
- 10h30: Việt Nam thi đấu với Sê Pha (80kg) và Nguyễn Hữu Thuần (90kg).
Bắn súng
-9h15: Trần Quốc Cường, Hồ Thanh Hải, Hoàng Xuân Vinh thi đấu nội dung 10m súng ngắn hơi đồng đội và cá nhân nam.
Các môn cử tạ, cờ vua, billiard, bắn cung, bóng chuyền, cầu mây… cũng tiếp tục thi đấu.

Ngày 16/12
- Bóng đá nam
16:30: U23 Thái Lan – U23 Campuchia
19:15: U23 Myanmar – U23 Indonesia (VTV2 TT)

- Bóng đá nữ
16:30: Thái Lan – Lào (VTV6 TT)
19:15: Malaysia – Đông Timor

Rowing tại địa điểm Ngalike Dam
10:30 nội dung M1x: Đặng Văn Tuấn (Chung kết)
11:00 nội dung LW2x: Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài (Chung kết)
11:30 nội dung LM2x: Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy (Chung kết)
12:00 nội dung LW2-: Lê Thị An, Trần Thị Sâm (Chung kết)
13:00 nội dung LM4-: Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh (Chung kết)

Cử tạ tại địa điểm Theinphyu
12:30 nội dung 94kg: Trần Văn Hóa (Chung kết)

Bắn súng tại địa điểm North Dagon Shooting Range
09:30: nội dung 25m súng ngắn thể thao nữ: Lê Ngọc Mai, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Thùy Dung (Vòng loại)

Bi sắt
09:00-18:30: nội dung Kỹ thuật nam Nguyễn Văn Quang
Kỹ thuật nữ: Nguyễn Thị Thi, Đôi nam nữ: Võ Tân Xuân, Cao Thanh Lan Anh

Cầu mây tại địa điểm Wunna Theikdi Indoor 
09:30-10:30 nội dung Regu nữ: Việt Nam – Myanmar

Bắn cung tại địa điểm Wunna Theikdi Archery Field
09:40-10:10 nội dung 70m nữ cung 1 dây: Lộc Thị Đào tranh huy chương đồng
10:55-11:15 nội dung 50m cung 3 dây: Nguyễn Tiến Cương tranh huy chương vàng
14:30-17:00 nội dung Đồng đội hỗn hợp cung 1 dây: Đào Trọng Kiên, Lộc Thị Đào.
Đồng đội hỗn hợp cung 3 dây: Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Thị Kim Anh

Bóng chuyền tại địa điểm Zayar Thiri Indoor
10:30 nội dung Nữ: Việt Nam – Thái Lan

Hockey tại địa điểm Hockey Field
16:30 Việt Nam -Myanmar

Golf tại địa điểm Royal Myanmar Golf Course
07:30-16:30 nội dung Đơn nam: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân
07:30-16:30 nội dung Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi

Cờ tại địa điểm Zabuthiri Hotel
09:30-13:30 nội dung Cờ nhanh 960 độ: Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Dương Thế Anh (Ván 1-4)
16:30-20:30 Ván 5-7

Xe đạp tại địa điểm Wunna Theikdi Cycling
09:30 nội dung 100km đồng đội tính giờ: Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thanh Tâm, Trịnh Đức Tâm (Chung kết)

Bơi tại địa điểm Wunna Theikdi Swimming Pool
09:30 nội dung 400m hỗn hợp nữ: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên;
Nội dung 200m tự do nam: Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện;
Nội dung 50m tự do nữ: Trần Tâm Nguyện
Nội dung 200m bướm nam: Phan Lam Yên, Phan Gia Mẫn;
Nội dung 200m bướm nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Kim Tuyến;
Nội dung 4x100m hỗn hợp nam: Huỳnh Thế Vỹ, Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện, Trần Duy Khôi

Billiards
18:30 Chung kết các nội dung Billiards tại địa điểm Wunna Theikdi Billiards Hall
10:30 nội dung Đôi English: Nguyễn Thanh Bình, Phạm Hoài Nam gặp Thái Lan
13:30 nội dung Pool 9 bi nam: Nguyễn Phương Thảo gặp đối thủ Indonesia

Điền kinh tại địa điểm Wunna Theikdi Sport Stadium
06:45 nội dung Marathon nữ: Phạm Thị Bình (Chung kết)
14:30 nội dung Nhảy sào nam: Vũ Văn Huyện (Chung kết)
15:15 nội dung 4x100m tiếp sức nữ: Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Ngọc Thắm, Mai Thị Phượng, Đỗ Thị Quyên (Chung kết)
15:30 nội dung 800m nam: Dương Văn Thái (Vòng loại)
16:30 nội dung 800m nữ: Vũ Thị Ly, Đỗ Thị Thảo (Vòng loại) Kempo tại National Indoor Stadium

Ngày 17/12
- Bóng đá nam
16:30: U23 Việt Nam - U23 Malaysia
19:15: U23 Lào – U23 Brunei
- Điền kinh: 
15:00: Nhảy 3 bước nữ: Vũ Thị Mến, Trần Huệ Hoa
15:30: Ném lao nam: Nguyễn Trường Giang
15:10: 100m nam: 
15:30: 100m nữ: 
15:45: 10 môn phối hợp (4): Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt
16:00: 400m rào nam: 
16:30: 400m rào nữ: 
16:50: 800m nam: Dương Văn Thái
17:10: 800m nữ: Vũ Thị Ly, Đỗ Thị Thảo
- Bắn súng
09:30-10:20: 25m súng ngắn thể thao nữ (Lê Ngọc Mai, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Thùy Dung)
- Cờ vua
09:30-13:30: Cờ vua nhanh nam (Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Nguyễn Đức Hòa)
16:30-20:30: Cờ vua nhanh nữ (Nguyễn Thị Thanh An, Phạm Lê Thảo Nguyên)
- Rowing
10:30: LW1x: Tạ Thanh Huyền
10:45: LM2-: Đường Thanh Bình, Nguyễn Đình Huy
11:00: LW4-: Bùi Thị Nhất, Nguyễn Thị Trịnh, Trần Thị Sâm, Phạm Thị Thảo
11:15: M8+: Nguyễn Văn Sơn, Nguyễn Văn Chưởng, Đặng Minh Huy, Đặng Văn Tuấn, Trần Đăng Dũng, Nguyễn Văn Thùy, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Văn Bình
- Bắn cung
14:30 - 17:30: Đồng đội nam cung 3 dây: Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, đồng đội nữ cung 3 dây: Nguyễn Thị Kim Anh, Lê Ngọc Huyền, Phạm Thị Kiều
- Xe đạp
09:30: 128km xuất phát đồng hàng    Nguyễn Phan Ngọc Trang, Nguyễn Thị Thật, Nguyễn Thùy Dung, Phan Thị Liễu
Ngoài ra các môn: cầu mây, bóng chuyền, kempo, Bi sắt, Golf, Bóng bàn, Billiards, Muay cũng sẽ diễn ra

Ngày 18/12
- Bóng đá nữ: Bán kết
16:30: Việt Nam - Malaysia
20:00: Myanmar - Thái Lan

Điền kinh
- 09h00: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi 110m rào của nội dung 10 môn phối hợp.
- 09h50: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi ném đĩa của nội dung 10 môn phối hợp.
-10h30: Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh thi vòng loại 200m nam.
- 10h50: Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh thi vòng loại 200m nữ.
- 11h00: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi nhảy sào nội dung 10 môn phối hợp.
- 15h30: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt thi ném lao nội dung 10 môn phối hợp.
- 15h40: Bùi Thị Thu Thảo, Vũ Thị Mến thi chung kết nhảy xa nữ.
- 15h50: Đào Văn Thủy thi chung kết nhảy cao nam.  
- 16h00: Lê Trọng Giang, Phạm Tiến Sản thung kết 3000m chướng ngại vật nam.
- 16h30: Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Phương thi chung kết 3000m chướng ngại vật nữ.
- 17h00: Bùi Thị Xuân thi chung kết ném lao nữ.
- 17h00: Lê Trọng Hinh, Nguyễn Văn Huynh thi chung kết 200m nam.
- 17h20: Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Oanh thi chung kết 200m nữ. - 17h30: Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Văn Đạt  thi 1500m nội dung 10 môn phối hợp.

Bi sắt
09h00-18h30:
- Huỳnh Công Tâm, Trần Thị Phượng Em, Nguyễn Thị Hiền  thi bộ ba phối hợp.
- Lý Ngọc Tài, Mai Hữu Phước, Thạch Phanara thi  bộ ba phối hợp . 
- Võ Tân Xuân, Cao Thanh Lan Anh  thi đôi nam nữ.   

Cầu mây
- 15h30 đến 18h30: Việt Nam gặp Myanmar nội dung đồng đội đá đôi nữ.      

Bóng chuyền
- 14h00: nam Việt Nam gặp Lào.

Futsal nữ
13h00: Việt Nam gặp Malaysia.      

Hockey
14h30: Việt Nam gặp Thái Lan           

Golf
- 07h30 tới 16h30: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân thi đơn nam.  Ngô Bảo Nghi thi đơn nữ. 

Cờ vua
09h30 tới 13h30: Đào Thiên Hải, Nguyễn Văn Huy thi cờ trao đổi quân đôi nam        

Xe đạp    
- 09h30: Bùi Minh Thụy, Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Tân Hoài, Nguyễn Thanh Tâm, Trịnh Đức Tâm thi chung kết 163km xuất phát đồng hàng cá nhân và đồng đội.

Billiards
-10h30: Nguyễn Anh Tuấn gặp đối thủ Indonesia pool 10 bi nam.   
- 13h30: Đặng Thành Kiên gặp đối thủ Malaysia nội dung pool 10 bi nam.

Taekwondo
09h30:
- Nguyễn Thị Lệ Kim, Nguyễn Thị Thu Ngân, Châu Tuyết Vân thi đồng đội nữ.   
- Nguyễn Minh Tú, Nguyễn Đình Toàn thi đôi nam nữ phối hợp.  
- Lê Anh Minh thi đơn nam.   
- Phạm Thị Thu Hiền thi 62kg nữ.         
- Dương Thanh Tâm thi 74kg nam.       
- 14h30: Thi chung kết các nội dung.

Judo
- 09h30 tới 12h30: Nguyễn Ngọc Sơn, Nguyễn Thành Tài thi Nage-no Kata. Lê Ngọc Vân Anh, Nguyễn Hoàng Cẩm Hà thi Ju-no Kata.   
- 15h30:  Huỳnh Nhất Thống  thi 55kg nam.  

Bóng bàn
- 09h30:  Việt Nam gặp Thái Lan nội dung đồng đội nữ.
- 11h15: Việt Nam gặp Myanmar nội dung đồng đội nam.
- 14h30: Việt Nam gặp Myanmar nội dung đồng đội nữ.     

Nhảy cầu
- 10h00 tới 12h30: Hoàng Lê Thanh Thúy, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh thi vòng loại 3m cầu mềm.
- 15h03-18h30 thi chung kết  3m cầu mềm.

Muay    
Từ 15h30
- Bùi Thị Quỳnh  gặp VĐV Lào hạng cân 48kg nữ.
- Nguyễn Ngô Triều Nhật gặp VĐV Thái Lan hạng cân 51kg nam  
- Bùi Yến Ly gặp VĐV Lào hạng cân 51kg nữ. 
- Nguyễn Phú Hiển  gặp VĐV Indonesia hạng cân 57kg nam.

Kempo
- Từ 09h40:
- Lê Thị Thu Hằng, Lê Dương Lan Phương, Nguyễn Thanh Bảo Mi, Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên, Trần Thị Mỹ Duyên, Lê Hoàng Diệu, Nguyễn Thùy Dương thi vòng loại 1 + 2 nội dung đồng đội quyền nữ 8 người.
- Đỗ Hồng Ngọc thi vòng loại 2 hạng cân 48kg nữ   -
 Huỳnh Thanh Thúy thi vòng loại 1 hạng cân  54kg nữ.
 - Nguyễn Kim Nguyên thi vòng loại 2 hạng cân 55kg nam. 
- Châu Nguyên Quốc thi vòng loại 1 hạng cân 65kg nam.
- Nguyễn Viết Quốc thi vòng loại 1 + 2 hạng cân 50kg nam.
- Nguyễn Duy Chung thi vòng loại 1 + 2 hạng cân 60kg nam.
- Lê Thị Thu Hằng thi vòng loại 2 hạng cân 57kg nữ.
- Nguyễn Thùy Dương thi vòng loại 1 hạng cân 51kg nữ.

Từ 11h10:
- Phạm Thị Mão, Phan Thị Kiều Duyên thi vòng loại 1 quyền đôi nữ đai nâu.   
- Nguyễn Tâm Thanh Tịnh, Lê Hoàng Diệu thi vòng loại 1 quyền đôi nam nữ đai đen.   - 11h30: Bán kết 57kg nữ, bán kết 48 kg nữ và vòng loại 2 hạng cân 54kg nữ.

Ngày 19/12
Bóng đá nam – Bán kết
16:30: U23 Malaysia - U23 Indonesia 
20:00: U23 Thái Lan - U23 Singapore

Điền kinh
07h30: Phạm Thị Bình (10.000m nữ); 8h00: Nguyễn Văn Lai (10.000m nam); 16h00 Dương Văn Thái (1.500m nam); 16h20 Đỗ Thị Bông và Vũ Thị Ly (1.500m nữ); 16h35 Đội nữ Việt Nam thi tiếp sức 4x400m.

Taekwondo
09h30: Thi đấu đối kháng với Hà Thanh (57kg nữ), Thu Hiền (67kg nữ), Trung Đức (68kg nam), Văn Sơn (80kg nam).

Vovinam
09h30 Bắt đầu thi đấu các nội dung: Đòn chân tấn công (nam), Tinh hoa lưỡng nghi kiếm pháp (nữ), Tự vệ nữ giới, Song luyện, Đa luyện tay không (nữ); Đối kháng: hạng 50 kg nữ, 60kg nam.

Judo
11h30: Thi đấu đối kháng Hồ Ngân Giang (60kg nam), Nguyễn Đình Lộc (66kg nam), Văn Ngọc Tú (48kg nữ), Nguyễn Thị Quỳnh (52kg nữ).

Bóng chuyền
12h30: Bán kết nam: Việt Nam – Thái Lan.
Ngoài ra, các môn bi sắt, xe đạp, cầu mây, cờ, nhảy cầu, billiard & snooker, hockey, bóng bàn, muay tiếp tục thi đấu. 

Ngày 20/12
Bóng đá nữ
Tranh hạng 3: 16h30: Myanmar - Malaysia
Chung kết: 20h00: Việt Nam - Thái Lan

Teakwondo
09h30 Thi đấu đối kháng: Đoàn Thị Hương Giang – Anoulat (Lào) ở hạng cân 49kg nữ, Thu Thảo được lợi thế bốc thăm vào thẳng vòng 2 hạng cân 53kg nữ, Lê Huỳnh Châu – Wanda (Indonesia) hạng cân 63kg nam.

Vovinam
09h30 Đấu đối kháng: Trần Anh Tuấn (hạng 55kg nam), Nguyễn Thị Quyên Chân (60kg nữ); Biểu diễn quyền: Hứa Lê Cẩm Xuân (Long Hổ Quyền nữ), Hứa Lê Cẩm Xuân – Mai Thị Kim Thùy (Song luyện kiếm nữ).

15h30 Biểu diễn quyền: Lâm Đông Vương – Trần Thế Thưởng (Song luyện mã tấu nam), Trần Công Tạo, Lâm Đông Vương, Huỳnh Khắc Nguyên, Nguyễn Văn Cường (Đa luyện vũ khí nam).

Judo
11h30 Đấu đối kháng: Trần Công Tạo – Gilbet (Philippines) hạng cân 73kg nam; Tô Hải Long – Weng Luen Gary Chow (Singapore) hạng cân 81kg nam; Hồ Thị Như Vân – Thn Zat Soe (Myanmar) hạng 57kg nữ, Bùi Thị Hòa lợi thế bốc thăm vào thẳng bán kết hạng 63kg.

Bóng chuyền
12h00 Tranh HCĐ: Việt Nam – Myanmar (nam)

Ngoài ra, các môn kempo, bóng bàn, bi sắt, billiard & snooker, cầu mây, golf tiếp tục tranh tài.

Xem tất cả »
Huy chương Vàng thứ 73
Bộ môn Muay

Nguyễn Thị Ngọc - Nội dung: 60kg nữ

Huy chương Vàng thứ 72
Bộ môn Vovinam

VĐV Hồ Minh Tâm - Nội dung: dưới 65kg nam

Huy chương Vàng thứ 71
Bộ môn Vovinam

VĐV Nguyễn Thị Kim Hoàng - Nội dung: hạng dưới 55kg

Huy chương Vàng thứ 70
Bộ môn Muay Thái

VĐV Bùi Yến Ly - Nội dung: hạng cân dưới 51kg nữ

Huy chương Vàng thứ 69
Bộ môn Taekwondo

VĐV Nguyễn Trọng Cường - Nội dung: đối kháng hạng 87kg nam

LỜI CHÚC GỬI ĐOÀN TTVN

Cô´ lên việt nam tôi ơi. !

lil lee (hayluon...@yahoo.com)

Chúc các bạn năm mới vui vẻ gặp nhiều chiến thắng...

Trong hung (Hung8...@ymail.com)

Việt Nam cố lên nka !!!

maokute (maokute...@gmail.com)

chuc. moi nguoi mot nam moj vui ve va hanh pkuc .binh an

ngoc binh (ngocb...@.email.com.vn)

Seagame 28 phải cô´ gă´ng da`nh vị tri´ sô´ 2 nha cả nha`

ho`ang quô´c hưng (quochun...@gmail.com)
Gửi lời chúc tại đây »

Địa chỉ liên hệ

Tầng 6+7 tòa nhà Licogi 13, đường Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân, Hà Nội
ĐT: (84.4) 35541188 - (84.4) 35541199     -     Fax: (84.4) 35539898
Email: toasoan@bongdaplus.vn     -     Website: http://bongdaplus.vn
Liên hệ Quảng cáo: 0963 88888 3

  © BÁO BÓNG ĐÁ
  |   Giấy phép: số 265/GP - TTĐT cấp ngày 20-12-2010

Tổng Biên tập: Nguyễn Văn Phú
Phó tổng Biên tập: Vũ Trung Thành
Phó tổng Biên tập: Thạc Thị Thanh Thảo

® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá