Ngày thi đấu thứ 639

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Lịch thi đấu bóng đá |   05:59 ngày 16-03-2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 16/3

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 16/3
Ngày giờTrận đấuTrực tiếp
CÚP FA ANH 2018/19 – TỨ KẾT
16/03
19:15
Watford - Crystal PalaceSSPORT
17/03
00:20
Swansea - Manchester CitySSPORT
17/03
02:55
Wolverhampton - Manchester UnitedSSPORT

NGOẠI HẠNG ANH 2018/19 – VÒNG 31
16/03
22:00
Bournemouth - NewcastleTTTT HD,
K+PC
16/03
22:00
Burnley - LeicesterTTTV HD,
K+PM
16/03
22:00
West Ham - HuddersfieldBĐTV

VĐQG TÂY BAN NHA 2018/19 – VÒNG 28
16/03
19:00
Huesca - Alaves
16/03
22:15
Real Madrid - Celta Vigo
17/03
00:30
Bilbao - Atletico Madrid
17/03
02:45
Leganes - Girona

VĐQG ITALIA 2018/19 – VÒNG 28
16/03
21:00
Sassuolo - Sampdoria FPT Play
17/03
00:00
SPAL - RomaFPT Play
17/03
02:30
Torino - BolognaFPT Play

VĐQG ĐỨC 2018/19 – VÒNG 26
16/03
21:30
Augsburg - Hannover
16/03
21:30
Schalke 04 - RB Leipzig FOX Sports
16/03
21:30
Stuttgart - Hoffenheim
16/03
21:30
Wolfsburg - DusseldorfFOX Sports 2
17/03
00:30
Hertha Berlin - DortmundFOX Sports

VĐQG PHÁP 2018/19 – VÒNG 29
17/03
02:00
Angers - Amiens
17/03
02:00
Caen - Saint Etienne
17/03
02:00
Guingamp - Dijon
17/03
02:00
Nimes - StrasbourgSSPORT 2

VĐQG HÀ LAN 2018/19 – VÒNG 26
17/03
00:30
Heerenveen - De Graafschap
17/03
01:45
Feyenoord - Willem II
17/03
02:45
NAC Breda - Utrecht
17/03
02:45
Heracles - Vitesse

VĐQG BỒ ĐÀO NHA 2018/19 – VÒNG 26
16/03
22:30
Belenenses - Portimonense
16/03
22:30
Setubal - Braga
17/03
01:00
Guimaraes - Boavista
17/03
03:30
FC Porto - Maritimo

VĐQG NGA 2018/19 – VÒNG 20
16/03
15:30
Gazovik Orenburg - Dinamo Moscow
16/03
18:00
Ural Sverdlovsk - CSKA Moscow
16/03
20:30
Rubin Kazan - Rostov
16/03
23:00
Arsenal Tula - Yenisey

VĐQG THỔ NHĨ KỲ 2018/19 – VÒNG 26
16/03
17:30
Konyaspor - Rizespor
16/03
20:00
Akhisar BldGeng - Kasimpasa
16/03
20:00
Erzurum BB - Trabzonspor
16/03
23:00
Antalyaspor - Alanyaspor
16/03
23:00
Besiktas - Goztepe

HẠNG NHẤT ANH 2018/19 – VÒNG 38
16/03
19:30
Leeds - Sheffield Utd BĐTV
16/03
22:00
Aston Villa - Middlesbrough
16/03
22:00
Brentford - West Brom
16/03
22:00
Hull City - QPR
16/03
22:00
Ipswich - Nottingham Forest
16/03
22:00
Preston - Birmingham
16/03
22:00
Rotherham United - Norwich
16/03
22:00
Sheffield Wednesday - Blackburn
16/03
22:00
Stoke - Reading
16/03
22:00
Wigan - Bolton

VĐQG ARGENTINA 2018/19 – VÒNG 23
16/03
23:15
Velez Sarsfield - Atletico Tucuman
17/03
01:30
Union Santa Fe - Lanus
17/03
03:45
San Martin S.J - Argentinos Juniors
17/03
06:00
Racing Club - Belgrano

VĐ BANG SAO PAULO BRAZIL 2019
17/03
02:30
Sao Paulo - Palmeiras
17/03
05:00
Ponte Preta - Guarani

VĐQG MEXICO 2019 – VÒNG 11
17/03
06:00
Cruz Azul - Pachuca
17/03
08:00
Chivas - Club America
17/03
10:00
Tigres UANL - Queretaro
17/03
10:06
Tijuana - Monterrey

GIẢI BÓNG ĐÁ NHÀ NGHỀ MỸ (MLS) 2019
17/03
00:00
Chicago Fire - Seattle Sounders
17/03
01:00
Columbus Crew - Dallas
17/03
02:00
Houston Dynamo - Vancouver Whitecaps
17/03
02:30
New York RB - San JoseSSPORT 3
Tác giả: Xuân Hoàng
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 16/3
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X