Ngày thi đấu thứ 369

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Lịch thi đấu bóng đá |   07:32 ngày 19-02-2018

Lịch thi đấu, kết quả bóng đá Tết Mậu Tuất 2018

BongdaPlus gửi tới độc giả lịch thi đấu các giải VĐQG hàng đầu châu Âu, cúp Liên đoàn, FA Cup... trong dịp Tết Mậu Tuất 2018.
Lịch thi đấu, kết quả bóng đá Tết Mậu Tuất 2018
NGÀY 10/2 (25 Tết)

Ngoại hạng Anh
Tottenham 1-0 Arsenal (VIDEO)
Everton 3-1 Crystal Palace (VIDEO)
Stoke City 1-1 Brighton & Hove Albion (VIDEO)
Swansea City 1-0 Burnley (VIDEO)
West Ham United 2-0 Watford (VIDEO)
Man City 5-1 Leicester (VIDEO)

La Liga
Villarreal 1-2 Alaves (VIDEO)
Malaga 0-1 Atletico Madrid
Leganes 0-1 Eibar
Real Madrid 5-2 Real Sociedad  (VIDEO)

Bundesliga
Bayer Leverkusen 0-2 Hertha Berlin
Borussia Dortmund 2-0 Hamburger SV (VIDEO)
Eintracht Frankfurt  4-2 FC Cologne
Hannover 96 2-1 Freiburg
Hoffenheim 4-2 Mainz 05
Bayern 2-1 Schalke 04 (VIDEO)

Serie A
SPAL 2013 0-4 AC Milan(VIDEO)
Crotone 1-1 Atalanta
Napoli 4-1 Lazio (VIDEO)

Ligue 1
Toulouse 0-1 Paris Saint Germain(VIDEO)
Angers 0-4 Monaco
Bordeaux 3-2 Amiens
Dijon 3-2 Nice
Guingamp 0-0 Caen
Metz 0-1 Montpellier

NGÀY 11/2 (26 Tết) 

Ngoại hạng Anh
Huddersfield 4-1 Bournemouth (VIDEO)
Newcastle 1-0 M.U (VIDEO)
Southampton 0-2 Liverpool (VIDEO)

La Liga
Sevilla 1-0 Girona
Barcelona 0-0 Getafe

Bundesliga
Stuttgart 1-0 M'Gladbach

Serie A
Sassuolo 0-0 Cagliari
Inter Milan 2-1 Bologna
ChievoVerona 0-1 Genoa
Sampdoria 2-0 Verona
Torino 2-0 Udinese

Ligue 1
Strasbourg 2-1 Troyes
Nantes 2-2 Lille

NGÀY 12/2 (27 Tết) 

La Liga
Celta Vigo 2-2 Espanyol
Valencia 3-1 Levante

Ligue 1
Lyon 0-2 Rennes (VIDEO)

Bundesliga
Bremen 3-1 Wolfsburg

Serie A
Roma 5-2 Benevento (VIDEO)

NGÀY 13/2 (28 Tết) 

Ngoại hạng Anh
Chelsea 3-0 West Brom (VIDEO)

La Liga
Deportivo 0-1 Real Betis

NGÀY 14/2 (29 Tết)

Champions League
Juventus 2-2 Tottenham (VIDEO)
Basel 0-4 Man City(VIDEO)

Europa League
Crvena Zvezda 0-0 CSKA Moscow

NGÀY 15/2 (30 Tết)

Champions League
Porto 0-5 Liverpool (VIDEO)
Real Madrid 3-1 PSG (VIDEO)

Europa League
Astana 1-3 Sporting Lisbon

NGÀY 16/2 (1 Tết)

Europa League
Dortmund 3-2 Atalanta
Nice 2-3 Lokomotiv Moscow
Spartak Moscow 1-3 Athletic Bilbao
Ludogorets 0-3 Milan
AEK Athens 1-1 Dynamo Kiev
Celtic 1-0 Zenit
Steaua Bucharest 1-0 Lazio
Real Sociedad 2-2 Salzburg
Ostersunds FK 0-3 Arsenal
Marseille 3-0 Sporting Braga
Copenhagen 1-4 Atletico Madrid
Napoli 1-3 RB Leipzig
Partizan 1-1 Viktoria Plzen
Lyon 3-1 Villarreal 

NGÀY 17/2 (2 Tết)

FA Cup
Leicester 1-0 Sheffield United
Chelsea 4-0 Hull
Sheffield Wednesday 0-0 Swansea
West Brom 1-2 Southampton
Brighton 3-1 Coventry

La Liga
Girona 3-0 Leganes
Eibar 0-2 Barcelona (VIDEO)

Bundesliga
Hertha Berlin 0-2 Mainz 05
Cologne 1-1 Hannover 
Freiburg 1-0 Werder Bremen
Hamburg 1-2 Bayer Leverkusen
Wolfsburg 1-2 Bayern Munich (VIDEO)

Serie A
Udinese 0-2 Roma (VIDEO)

Ligue 1
Monaco 4-0 Dijon
PSG 5-2 Strasbourg (VIDEO)

NGÀY 18/2 (3 Tết)

Bundesliga
Schalke 2-1 Hoffenheim
Augsburg 0-1 Stuttgart

Serie A
Genoa 2-0 Inter Milan (VIDEO)
Torino 0-1 Juventus (VIDEO)
Benevento 3-2 Crotone
Bologna 2-1 Sassuolo
Napoli 1-0 SPAL (VIDEO)

La Liga
Sociedad 3-0 Levante
Atletico 2-0 Bilbao (VIDEO)

FA Cup
Huddersfield 0-2 M.U (VIDEO)
Rochdale 2-2 Tottenham (VIDEO)

Ligue 1
Nice 1-1 Nantes
Lille 2-2 Lyon

NGÀY 19/2 (4 Tết)

Bundesliga
M'Gladbach 0-1 Dortmund (VIDEO)

La Liga
Espanyol 1-1 Villarreal
Real Betis 3-5 Real Madrid (VIDEO)

Serie A
Atalanta 1-1 Fiorentina
Milan 1-0 Sampdoria

Ligue 1
Marseille 1-0 Bordeaux

NGÀY 20/2 (5 Tết)

FA Cup
Wigan 1-0 Man City (VIDEO)

Bundesliga
Frankfurt 2-1 RB Leipzig

Serie A
Lazio 2-0 Hellas Verona

La Liga
Getafe 3-0 Celta Vigo

NGÀY 21/2 (6 Tết)

Champions League
02h45 Chelsea vs Barcelona
02h45 Bayern Munich vs Besiktas
Tác giả: BONGDAPLUS
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu, kết quả bóng đá Tết Mậu Tuất 2018
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X