Ngày thi đấu thứ 99

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Chuyển động |   06:31 ngày 22-08-2017

Lịch thi đấu SEA Games 22/8: Chờ Hoàng Xuân Vinh bắn ra Vàng

Ngày thi đấu thứ 7 tại SEA Games 29 của Đoàn Thể thao Việt Nam hứa hẹn sẽ gặt hái nhiều huy chương Vàng khi các bộ môn thế mạnh như bắn súng, bơi lội, wushu, đấu kiếm đều tranh tài.
Lịch thi đấu SEA Games 22/8: Chờ Hoàng Xuân Vinh bắn ra Vàng
1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City)
14h00: 10 môn phối hợp 100m - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
14h00: Vòng loại 100m nữ đợt 1 - VĐV: Lê Thị Mộng Tuyền, Lê Tú Chinh
14h50: 10 môn phối hợp - Nhảy xa - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
15h00: Vòng loại 400m rào nam - Đợt 1 - VĐV: Phan Khắc Hoàng, Quách Công Lịch 
15h40: Chung kết đi bộ 20.000m - VĐV Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh
16h20: 10 môn phối hợp - Đẩy tạ - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
19h00: 10 môn phối hợp - Nhảy cao - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
19h10: Chung kết 400m rào nữ - VĐV: Nguyễn Thị Huyền
19h40: Chung kết Ném lao nữ - VĐV: Bùi Thị Xuân
19h50: Vòng loại 800m nam - Đợt 1 - VĐV: Dương Văn Thái, Võ Vũ Linh
20h30: Chung kết 100m nữ 
20h40: Chung kết 100m nam 
21h00: 10 môn phối hợp - 400m - VĐV:  Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ

2. Bơi (National Aquatic Centre, KL Sports)
08h00 - 08h15: Vòng loại 200m ngửa nữ - VĐV Nguyễn Diệp Phương Trâm, Nguyễn Thị Ánh Viên
08h15 - 08h30: Vòng loại 200m ếch nam - VĐV Nguyễn Hữu Kim Sơn, Phạm Thành Bảo
08h30 - 08h35: Vòng loại 50m ếch nữ - VĐV Vũ Thị Phương An  
08h35 - 08h50: Vòng loại 200m bướm nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Nguyễn Ngọc Huynh
08h50 - 09h10: Vòng loại 400m tự do nữ - VĐV: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên
18:00 - 18:10 - Chung kết 200m ngửa nữ 
18:10 - 18:20 - Chung kết 200m ếch nam 
18:20 - 18:25 - Chung kết 50m ếch nữ 
18:55 - 19:05 - Chung kết 200m bướm nam 
19:05 - 19:20: Chung kết 400m tự do nữ 
19:50 - 20:05: Chung kết 4 x 100m tự do nam 

3. Bắn súng (National Shooting Range Centre, Subang)
08:00 - 09:30: Vòng loại 10m súng trường hơi nam - VĐV: Nguyễn Duy Hoàng, Nguyễn Thành Nam
08:00 - 10:00: Vòng loại 25m súng ngắn nữ - VĐV Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà
08:00 - 09:45: Vòng loại 50m súng ngắn nam - VĐV Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường
11:30 - 12:30: Chung kết 25m súng ngắn nữ 
12:30 - 13:30: Chung kết 50m súng ngắn nam 
13:30 - 14:30: Chung kết 10m súng trường hơi nam 

4. Thể dục dụng cụ (MiTEC Hall 9 & 10)
09:30 - 11:45: Chung kết Đơn môn nam: Thể dục tự do, Ngựa vòng Vòng treo - VĐV: Đặng Nam, Đinh Phương Thành, Đỗ Vũ Hưng, Lê Thanh Tùng, Phạm Phước Hưng , Trần Đình Vương
10:15 - 11:45 Chung kết đơn môn nữ: Nhảy chống, Xà lệch 

5. Đấu kiếm (MiTEC Hall 6) 
09:00 - 10:30: Vòng loại Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ - VĐV: Nguyễn Thị Như Hoa, Nguyễn Thị Quyên
11:15 - 12:15: Vòng loại Kiếm liễu cá nhân nam - VĐV: Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai
13:00 - 13:30: Tứ kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ 
13:30 - 14:00: Tứ kết Kiếm liễu cá nhân nam 
14:30 - 15:00: Bán kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ 
15:00 - 15:30: Bán kết Kiếm liễu cá nhân nam 
15:30 - 16:00: Chung kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ 
16:00 - 16:30: Chung kết Kiếm liễu cá nhân nam 

6. Bắn cung (Synthetic Turf Field, National Sports Council, KL Sports City)
08:30 - 09:00: Vòng 1/4 Cung 1 dây đồng đội nam nữ - VĐV: 4 Hoàng Văn Lộc, Lộc Thị Đào
09:00 - 09:30: Vòng 1/2 Cung 1 dây đồng đội nam nữ 
09:40 - 10:10: HCĐ Cung 1 dây đồng đội nam nữ 
10:10 - 10:40: HCV Cung 1 dây đồng đội nam nữ 

7. Xe đạp (Putrajaya & Nilai)
09:00 - 10:40: Chung kết Đồng đội nam tính giờ - VĐV Huỳnh Thanh Tùng, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Trường Tài, Trịnh Đức Tâm

8. Boxing (MiTEC Hall 8)
14:00 - 14:30: Bán kết hạng 46kg - 49kg nam 
15:00 - 15:30: Bán kết hạng 52kg - 56kg nam 
15:30 - 16:00: Bán kết hạng 60kg - 64kg nam 
16:30 - 17:00: Bán kết hạng 75kg - 81kg nam 

9. Karatedo (KLCC Hall 1)
08:00 - 09:00: Vòng loại Quyền đơn nữ - VĐV Nguyễn Thị Hằng
09:00 - 10:00: Vòng loại Quyền đơn nam - VĐV Phạm Trường An
10:00 - 11:00: Vòng loại Dưới 50kg nữ - VĐV: Trần Thị Khánh Vy
10:00 - 11:00: Vòng loại Dưới 60kg nam - VĐV: Nguyễn Thanh Duy
13:00 - 14:30: Vòng loại Dưới 68kg nữ - VĐV: Hồ Thị Thu Hiền
13:00 - 14:30: Vòng loại Dưới 67kg nam - VĐV: Nguyễn Văn Nhật
14:30 - 14:45: Chung kết Quyền đơn nữ 
14:45 - 15:00: Chung kết Quyền đơn nam 
15:00 - 15:15: Chung kết Dưới 50kg nữ 
15:15 - 15:30: Chung kết Dưới 60kg nam 
15:30 - 15:45: Chung kết Dưới 68kg nữ 
15:45 - 16:00: Chung kết Dưới 67kg nam 

10. Wushu (KLCC Hall 5)
08:00 - 11:00: Chung kết Nam quyền nam - VĐV: Cao Khắc Đạt
08:00 - 11:00: Chung kết Nam đao + Nam côn nữ - VĐV:  Nguyễn Thục Anh
08:00 - 11:00: Chung kết Thái cực quyền nam - VĐV: Phạm Ngọc Kiên
14:00 - 17:00: Chung kết Thái cực quyền nữ - VĐV: Trần Thị Khánh Ly
14:00 - 17:00: Chung kết Trường quyền nam - VĐV: Trần Xuân Hiệp
14:00 - 17:00: Chung kết Trường quyền nữ - VĐV: Dương Thúy Vi

11. Pentaque (Arena Petanque KL)
08:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thị Thi
08:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nam - VĐV: Sơn Khớp
14:00 - 15:30: Bán kết Đơn nữ 
14:00 - 15:30: Bán kết Đơn nam
16:00 - 17:30: Chung kết Đơn nữ 
16:00 - 17:30: Chung kết Đơn nam

12. Bóng đá 
15h00: Bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan
19h45: Bóng đá nam Việt Nam vs Indonesia

13. Futsal
13h00: Futsal nam Vietnam vs Myanmar
16h00: Futsal nữ Vietnam vs Malaysia

14. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)
09:00 - 10:00: Bán kết Đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thị Nga
10:00 - 11:00: Bán kết Đơn nam - VĐV: Đinh Quang Linh, Nguyễn Anh Tú
13:00 - 14:00 Đơn nữ Chung kết
18:00 - 19:00 Đơn nam Chung kết

15. Quần vợt (National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim)
09:00 - 11:00: Vòng 1/16 Đơn nữ - VĐV: Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc
11:00 - 13:00: Vòng 1/16 Đơn nam -VĐV: Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên
13:00 - 15:00: Tứ kết Đôi nữ - VĐV: Nguyễn Từ Kim Ngân, Phan Thị Thanh
15:00 - 17:00: Tứ kết Đôi nam - VĐV:  Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên, Phạm Minh Tuấn

16. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)
09:00 - 13:00: Tứ kết Đôi nam English Billiards - VĐV: Nguyễn Thanh Bình & Trần Lê Anh Tuấn
09:00 - 13:00: Vòng loại Đôi nam 9 Ball Pool - VĐV: Dương Quốc Hoàng & Nguyễn Anh Tuấn
09:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool - VĐV: Bùi Xuân Vàng, Huỳnh Thị Ngọc Huyền
13:00 - 17:00: Bán kết Đôi nam English Billiards 
13:00 - 17:00: Vòng loại Đôi nam Snooker - VĐV: Kiều Thiên Khôi, Thái Văn Nam
13:00 - 17:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool 
13:00 - 17:00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool 
17:00 - 21:00: Tứ kết Đôi nam Snooker 
17:00 - 21:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool 
17:00 - 21:00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool 

17. Cầu lông 
08:00 - 12:00: Tứ kết Đồng đội nữ Singapore vs Vietnam 
14:00 - 18:00: Tứ kết Đồng đội nam Thái Lan vs Việt Nam

18. Golf
06:30 - 12:25: Đơn nam - VĐV: Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân
07:30 - 13:15: Đơn nữ - VĐV: Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My 

19. Bowling
09:00 - 13:00: Đôi nam nữ - VĐV: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình
13:30 - 17:30: Đôi nam nữ

20. Hockey
15:30 - 16:30: Singapore vs Việt Nam 
Tác giả: Trí Công
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu SEA Games 29 của đoàn Việt Nam ngày 22/8
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X