Ngày thi đấu thứ 99

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Chuyển động |   09:13 ngày 23-08-2017

Lịch thi đấu SEA Games 23/8: Ánh Viên trước cơ hội đoạt thêm 2 HCV

Đoàn Thể thao Việt Nam dự kiến giành từ 6-8 HCV trong ngày 23/8 với những bộ môn thế mạnh như đấu kiếm, thể dục dụng cụ, bơi lội.
Lịch thi đấu SEA Games 23/8: Ánh Viên trước cơ hội đoạt thêm 2 HCV
1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City, Bukit Jalil / Putrajaya)
14:10: 10 môn phối hợp - 110m rào - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
14:20: Vòng loại 200m nữ - Đợt 1 - VĐV: Quách Thị Lan, Lê Tú Chinh
14:40: Vòng loại 200m nam - Lương Văn Thao
15:00: 10 môn phối hợp - Ném đĩa - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
15:20: Chung kết Nhảy 3 bước nữ - VĐV Trần Huệ Hoa, Vũ Thị Mến
15:40: Chung kết Đi bộ 10 000m nữ - VĐV: Phan Thị Bích Hà, Nguyễn Khánh Quyên
16:00: 10 môn phối hợp - Nhảy sào - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
19:00: 10 môn phối hợp - Ném lao - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
19:10: Chung kết Nhảy 3 bước nam - VĐV: Nguyễn Văn Hùng, Nguyễn Tuấn Anh
19:40: Chung kết 800m nữ - VĐV: Vũ Thị Ly, Khuất Phương Anh
19:50: Chung kết 800m nam - VĐV: Dương Văn Thái, Võ Vũ Linh
20:00: 10 môn phối hợp - 1500m - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
20:30: Chung kết 200m nữ 
20:40: Chung kết 200m nam 

2. Bơi lội (National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil)
08:00 - 08:10: Vòng loại 100m bướm nam - VĐV: Huỳnh Mẫn Đạt, Nguyễn Ngọc Huynh
08:10 - 08:20: Vòng loại 100m tự do nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm
08:20 - 08:35: Vòng loại 200m tự do nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Trần Tấn Triệu
08:35 - 08:40: Vòng loại 50m bướm nữ - VĐV Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm
08:40 - 08:55: Vòng loại 200m ngửa nam - VĐV: Trần Duy Khôi, Lê Nguyễn Paul
08:55 - 09:25: Vòng loại 4 x 200m tự do nữ 
18:00 - 18:05: Chung kết 100m bướm nam 
18:05 - 18:10: Chung kết 100m tự do nữ 
18:10 - 18:20: Chung kết 200m tự do nam 
19:00 - 19:05: Chung kết 50m bướm nữ 
19:05 - 19:15: Chung kết 200m ngửa nam 
19:45 - 20:05: Chung kết 4 x 200m tự do nữ 

3. Bắn súng (National Shooting, Range Centre, Subang)
08:00 - 09:00: Vòng loại 10m súng trường hơi nữ - VĐV: Iwaki Ai, Nguyễn Thị Xuân
08:00 - 10:00: Vòng loại 25m súng ngắn bắn nhanh nam - VĐV: Đậu Văn Đông, Hà Minh Thành
08:00 - 09:00: Vòng loại 50m súng trường nam - VĐV: Nguyễn Văn Quân, Phùng Lê Huyên
10:30 - 11:30: Chung kết 10m súng trường hơi nữ 
12:30 - 14:00: Chung kết 25m súng ngắn bắn nhanh nam 
11:00 - 12:00: Chung kết 50m súng trường nam 

4. Thể dục dụng cụ (MiTEC Hall 9 & 10)
09h30 - 11h45: Chung kết Đơn môn nam - Nhảy chống - VĐV: Đặng Nam, Lê Thanh Tùng
09h30 - 11h45: Chung kết Đơn môn nam - Xà kép - VĐV: Đinh Phương Thành, Phạm Phước Hưng
09h30 - 11h45: Chung kết Đơn môn nam - Xà đơn - VĐV: Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng
10:15 - 11:45: Chung kết Đơn môn nữ - Cầu thăng bằng - VĐV: Trương Khánh Vân

5. Đấu kiếm (MiTEC Hall 6) 
13:40 - 15:30: Bán kết Kiếm chém cá nhân nữ - VĐV: Bùi Thị Thu Hà, Lê Bích Ngọc
14:30 - 16:00: Bán kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nam - VĐV: Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minh
15:30 - 16:00: Chung kết Kiếm chém cá nhân nữ 
16:00 - 15:30: Chung kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nam 

6. Xe đạp (Putrajaya & Nilai)
09:00 - 11:30: Chung kết Xuất phát đồng hàng nữ - VĐV: Nguyễn Thị Thật, Phan Thị Liễu

7. Karatedo (KLCC Hall 1)
08:00 - 09:30: Vòng loại hạng -55kg nữ - VĐV Trang Cẩm Lành vs Brunei
08:00 - 09:30: Vòng loại hạng -55kg nam - VĐV Nguyên Phi Tuấn vs Malaysia
09:30 - 11:00: Vòng loại -61kg nữ - VĐV Nguyễn Thị Ngoan vs Malaysia
09:30 - 11:00: Vòng loại -75kg nam - VĐV: Chu Đức Thịnh vs Indonesia
13:00 - 14:30: Vòng loại -68kg nữ - VĐV Hồ Thị Thu Hiền vs Malaysia
13:00 - 14:30: Vòng loại +75kg nam - VĐV Nguyễn Minh Phụng vs Myanmar
14:30 - 14:45: Chung kết -55kg nữ 
14:45 - 15:00: Chung kết -55kg nam 
15:00 - 15:15: Chung kết -61kg nữ 
15:15 - 15:30: Chung kết -75kg nam 
15:30 - 15:45: Chung kết -68kg nữ 

8. Pentaque (Arena Petanque KL)
08:00 - 18:00: Vòng loại Đôi nữ - VĐV: Lâm Thị Hồng Thư & Nguyễn Thị Loan
08:00 - 18:00: Vòng loại Đôi nam - VĐV: Huỳnh Công Tâm & Nguyễn Văn Dũng

9. Bóng chuyền (MiTEC Hall 11)
13:00 - 15:00 Bóng chuyền nữ Malaysia vs Vietnam
16:00 - 18:00 Bóng chuyền nam Vietnam vs Timor-Leste

10. Quần vợt (National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim)
09:00 - 11:00: Tứ kết Đơn nữ - Trần Thụy Thanh Trúc vs Singapore
11h00 - 13h00: Tứ kết Đơn nam- Lý Hoàng Nam vs Indonesia
11h00 - 13h00: Tứ kết Đơn nam- Nguyễn Hoàng Thiên vs Indonesia
13:00 - 14:00: Tứ kết Đôi nữ - Phan Thị Thanh Bình & Trần Thụy Thanh Trúc vs Thái Lan 
14:00 - 15:00: Bán kết Đôi nam - Lý Hoàng Nam & Nguyễn Hoàng Thiên - Malaysia
15h00 - 17h00: Vòng 1/16 Đôi nam nữ: Lê Quốc Khánh & Nguyễn Từ Kim Ngân vs Campuchia
15h00 - 17h00: Vòng 1/16 Đôi nam nữ: Lê Quốc Khánh & Nguyễn Từ Kim Ngân vs Campuchia

11. Cầu mây (Indoor Stadium)
14:00 - 16:00: Lào vs Việt Nam

12. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)
09:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool - Bùi Xuân Vàng vs Malaysia
09:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool -Huỳnh Thị Ngọc Huyền vs Indonesia
09:00 - 13:00: Bán kết Đôi nam Snooker - VĐV Kiều Thiên Khôi & Thái Văn Nam
13:00 - 17:00: Vòng loại Đơn nam English Billiards - VĐV Trần Lê Anh Tuấn vs Philippines
13:00 - 17:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool 
17:00 - 21:00: Chung kết Đôi nam English Billiards 
17:00 - 21:00: Chung kết Đôi nam Snooker 
17h00 - 21h00: Bán kết Đôi nam 9 Ball Pool

13. Cầu lông (Axiata Arena, KLSports City, Bukit Jalil)
08:00 - 12:00: Bán kết Đồng đội nam 
14:00 - 18:00: Bán kết Đồng đội nữ 

14. Bóng rổ
08:00: Vòng loại Bóng rổ nam Lào vs Việt Nam 
12:30: Vòng loại Bóng rổ nữ Việt Nam vs Indonesia 

15. Golf
08:30 - 12:25 Đơn nam: Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân
07:30 - 13:15: Đơn nữ Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My

16. Bowling
08:00 - 11:30: Vòng 1 Bộ ba nữ - Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền
08:00 - 11:30: Vòng 1 Bộ ba nam - Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình.
13:00 - 16:30: Vòng 2 Bộ ba nữ 
13:00 - 16:30: Vòng 2 Bộ ba nam 

17. Hockey 
12:30 - 13:30: Việt Nam vs Thái Lan
Tác giả: Trí Công
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu SEA Games 29 của Đoàn Việt Nam ngày 23/8
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X