Ngày thi đấu thứ 33

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Chuyển động |   09:07 ngày 24-08-2017

Lịch thi đấu SEA Games 24/8: U22 Việt Nam sống mái với người Thái

U22 Việt Nam sẽ bước vào trận đấu sống còn với U22 Thái Lan. Trong khi đó dù không đối đầu trực tiếp nhưng bóng đá nữ Việt Nam sẽ ganh đua quyết liệt ở lượt trận cuối cùng với nữ Thái Lan để kiếm về tấm HCV.
Lịch thi đấu SEA Games 24/8: U22 Việt Nam sống mái với người Thái
1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City, Bukit Jalil / Putrajaya)
14:30: Vòng loại 400m nữ - VĐV: Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Huyền
14:50: Vòng loại 400m nam - VĐV: Quách Công Lịch, Lương Văn Thao
15:20: Chung kết 1500m nữ - VĐV: Vũ Thị Ly, Nguyễn Thị Oanh
15:35: Chung kết 1500m nam - VĐV: Dương Văn Thái, Đỗ Quốc Luật
19:00: Chung kết Nhảy xa nam - VĐV: Nguyễn Tiến Trọng, Bùi Văn Đông
19:10: Chung kết Nhảy cao nữ - VĐV: Dương Thị Việt Anh
19:15: Chung kết 10000m - VĐV: Phạm Thị Huệ, Phạm Thị Hồng Lệ
20:00: Chung kết 400m nữ 
20:10: Chung kết 400m nam

2. Bơi (National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil) 
08:00 - 08:15: Vòng loại 200m hỗn hợp nam - VĐV: Trần Duy Khôi, Lê Nguyễn Paul
08:15 - 08:30: Vòng loại 200m hỗn hợp nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm
08:30 - 08:40: Vòng loại 100m ngửa nam - VĐV: Trần Duy Khôi, Lê Nguyễn Paul
08:40 - 08:50: Vòng loại 100m ếch nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên
08:50 - 09:00: Vòng loại 100m tự do nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền
09:00 - 09:20: Vòng loại 800m tự do nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
18:00 - 18:10: Chung kết 200m hỗn hợp nam 
18:10 - 18:20: Chung kết 200m hỗn hợp nữ 
18:20 - 18:30: Chung kết 100m ngửa nam 
19:00 - 19:05: Chung kết 100m ngửa nữ 
19:05 - 19:10: Chung kết 100m tự do nam 
19:40 - 20:00: Chung kết 800m tự do nữ 
20:00 - 20:20: Chung kết 4 x 200m tự do nam 

3. Bắn súng (National Shooting, Range Centre, Subang)
08:00 - 09:00: Chung kết 10m súng trường hơi nữ - VĐV: Iwaki Ai, Nguyễn Thị Xuân
08:00 - 09:00: Chung  kết 50m súng trường nam - VĐV: Nguyễn Văn Quân, Phùng Lê Huyên

4. Xe đạp (Putrajaya & Nilai)
09:00 - 12:15 Xuất phát đồng hàng nam - VĐV: Lê Nguyệt Minh, Nguyễn Minh Luận, Nguyễn Thành Tâm, Phan Hoàng Thái, Trần Nguyễn Duy Nhân, Trần Thanh Điền.

5. Karatedo (KLCC Hall 1)
07:00 - 09:00: Vòng loại Kata đồng đội nữ - VĐV: Lê Thị Khánh Ly, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Phương
07:00 - 09:00: Vòng loại Kata đồng đội nam - VĐV: Giang Thành Huy, Giang Việt Anh, Nguyễn Anh Dũng
09:00 - 11:30: Vòng loại Kumite đồng đội nữ - VĐV: Bùi Thị Ngọc Hân, Lê Thị Thùy, Nguyễn Thị Hồng Anh, Nguyễn Thị Ngoan
13:00 - 15:00: Vòng loại Kumite đồng đội nam - VĐV: Hồ Quang Vũ, Lê Minh Thuận, Nguyễn Văn Hải, Phạm Minh Nhựt
15:00 - 15:15: Chung kết Kata đồng đội nữ 
15:15 - 15:30: Chung kết Kata đồng đội nam 
15:30 - 16:00: Chung kết Kumite đồng đội nữ 
16:00 - 16:30: Chung kết Kumite đồng đội nam 

6. Pencak Silat (KLCC Hall 2)
10:00 - 12:00: Nội dung đôi nam
13:00 - 21:00: Thi đấu các nội dung đối kháng

7. Pentaque (Arena Petanque KL)
08:00 - 13:00: Vòng loại Đôi nữ 
08:00 - 13:00: Vòng loại Đôi nam 
14:00 - 15:30: Bán kết Đôi nữ 
14:00 - 15:30: Bán kết Đôi nam 
16:00 - 17:30: Chung kết Đôi nữ 
16:00 - 17:30: Chung kết Đôi nam 

8. Bóng đá 
15h00: Bóng đá nam - Thái Lan vs Việt Nam
19h45: Bóng đá nữ - Malaysia vs Việt Nam

9. Bóng chuyền (MiTEC Hall 11)
16:00 - 18:00: Vòng loại Bóng chuyền nam: Indonesia vs Việt Nam
10. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)
08:00 - 10:00: Vòng loại đồng đội nam Việt Nam vs Thái Lan
13h00 - 15h00: Vòng loại đồng đội nam Việt Nam vs Indonesia

11. Quần vợt (National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim)
09:00 - 11:00: Tứ kết Đơn nữ
11:00 - 13:00: Tứ kết Đơn nam 
13:00 - 19:00: Tứ kết Đôi nam nữ 

12. Cầu mây 
11:30 - 13:30: Tứ kết - Việt Nam vs Malaysia
19:00 - 21:00: Tứ kết Indonesia vs Việt Nam 

13. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)
09:00 - 13:00: Vòng loại Đơn nam English Billiards - VĐV: Nguyễn Thanh Bình - Thailand
13:00 - 17:00: Vòng loại Đơn nam Snooker -VĐV: Thái Văn Nam - Myanmar
17:00 - 21:00: Bán kết Đơn nam English Billiards 

14. Bóng rổ
17:00: Bóng rổ nam Việt Nam vs Singapore
19:15: Bóng rổ nữ Singapore vs Việt Nam

15. Golf
06:30 - 12:25: Đơn nam - VĐV: Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân
07:30 - 13:15: Đơn nữ - VĐV: Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My

16. Bowling 
08:00 - 11:30: Lượt 1 Đồng đội nữ - VĐV: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền
08:00 - 11:30: Lượt 1 Đồng đội nam - VĐV: Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình. 
13:30 - 17:00: Đồng đội nữ - Lượt 2
13:30 - 17:00: Đồng đội nam - Lượt 2

17. Hockey (MiTEC Hall 4)
11:00 - 12:00: Việt Nam vs Philippines
Tác giả: Trí Công
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu SEA Games của Đoàn Việt Nam ngày 24/8
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X