Ngày thi đấu thứ 33

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Chuyển động |   10:08 ngày 25-08-2017

Lịch thi đấu SEA Games 25/8: Ánh Viên hướng tới hat-trick vàng

Đoàn Việt Nam tiếp tục hứa hẹn một ngày gặt vàng khi các môn thế mạnh như bơi lội, điền kinh với sự xuất hiện của Ánh Viên, Tú Chinh...
Lịch thi đấu SEA Games 25/8: Ánh Viên hướng tới hat-trick vàng
1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City, Bukit Jalil/ Putrajaya)
14:10: Chung kết Ném lao nam -VĐV: Nguyễn Hoài Văn
14:20: Chung kết Nhảy xa nữ -VĐV: Bùi Thị Thu Thảo, Nguyễn Thị Trúc Mai
14:30: Chung kết 4 x 100m nữ - VĐV: Đỗ Thị Quyên, Lê Thị Mộng Tuyền, Lê Tú Chinh, Nguyễn Thị Oanh, Trần Thị Yến Hoa
15:40: Chung kết 5000m nữ - VĐV: Nguyễn Thị Oanh, Phạm Thị Huệ
19:35: Chung kết 10000m nam - VĐV: Nguyễn Văn Lai, Lê Văn Thao

2. Bơi (National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil)
08:00 - 08:20: Vòng loại 400m hỗn hợp nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Vũ Thị Phương Anh
08:20 - 08:25: Vòng loại 50m tự do nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Lê Nguyễn Paul
08:25 - 08:30: Vòng loại 50m ngửa nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm
08:30 - 08:40: Vòng loại 100m ếch nam - VĐV: Phạm Thanh Bảo, Lê Nguyễn Paul
08:40 - 08:55: Vòng loại 200m ếch nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên
08:55 - 09:15: Vòng loại 400m hỗn hợp nam - VĐV: Nguyễn Hữu Kim Sơn, Trần Duy Khôi
18:00 - 18:15: Chung kết 400m hỗn hợp nữ 
18:15 - 18:20: Chung kết 50m tự do nam 
18:20 - 18:25: Chung kết 50m ngửa nữ 
19:40 - 19:55: Chung kết 400m hỗn hợp nam 
19:55 - 20:15: Chung kết 4 x 100m hỗn hợp nữ 

3. Bắn súng (National Shooting, Range Centre, Subang)
08:00 - 09:30: Vòng loại Súng trường hơi nữ - VĐV: Iwaki Ai, Nguyễn Thị Xuân
08:00 - 11:15: Vòng loại Súng trường nam 3 tư thế - VĐV: Phùng Lê Huyên, Nguyễn Duy Hoàng
08:30 - 11:00: Vòng loại Đĩa bay nam - VĐV: Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp
11:30 - 12:00: Súng trường hơi nữ
13:00 - 14:30 Súng trường nam 3 tư thế

4. Pencak Silat (KLCC Hall 2)
14:00 - 15:00: Nội dung quyền đôi nữ
16:00 - 21:00: Nội dung đối kháng

5. Pétanque (Arena Petanque KL)
08:00 - 18:00: Vòng loại Bộ ba nữ - VĐV: Đào Thị Hồng Hiên, Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Thúy Kiều, Nguyễn Thị Trang
08:00 - 18:00: Vòng loại Bộ ba nam - VĐV: Danh Hồng, Thạch Tuấn Thanh, Trần Ngọc Kiệt, Trần Thạch Lam

6. Futsal (Panasonic Stadium, Shah Alam)
10:00 Futsal nữ Myanmar vs Vietnam
14:00 Futsal nam Vietnam vs Indonesia

7. Bóng chuyền (MiTEC Hall 11)
13:00 - 15:00 Bóng chuyền nữ Vietnam vs Philippines

8. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)
08:00 - 10:00 Đồng đội nữ Singapore vs Vietnam
10:00 - 12:00 Đồng đội nam Vietnam vs Cambodia
14:00 - 16:00 Đồng đội nữ Vietnam vs Indonesia

9. Cầu mây (Indoor Stadium Titiwangsa) 
16:00 - 19:00: Đôi nữ - Thailand vs Vietnam

10. Bóng rổ (MABA Stadium)
07:00 - Bóng rổ nam tranh hạng 7
09:15 - Bóng rổ nữ Vietnam vs Philippines
13:45 - Bóng rổ nam tranh hạng 5/6
16:00 - Bóng rổ nam Bán kết 1
20:30 - Bóng rổ nam Bán kết 2

11. Golf (The Mines Resort & Golf Club)
06:30 - 12:25: Đơn nam - VĐV: Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân
07:30 - 13:15: Đơn nữ - VĐV: Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My.

12. Bowling (Sunway Pyramid, Petaling Jaya) 
08:00 - 11:30 Đồng đội nữ - Lượt 1: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền
08:00 - 11:30 Đồng đội nam - Lượt 1 Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình
13:30 - 17:00 Đồng đội nữ - Lượt 2
13:30 - 17:00 Đồng đội nam - Lượt 2
Tác giả: Trí Công
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu SEA Games 29 của đoàn Việt Nam ngày 25/8
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X