Ngày thi đấu thứ 98

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Chuyển động |   09:33 ngày 26-08-2017

Lịch thi đấu SEA Games 26/8: Xuân Vinh tái xuất, Tiến Minh ra quân

Xạ thủ Hoàng Xuân Vinh sẽ có cơ hội tranh huy chương vàng ở nội dung sở trường 10m súng ngắn hơi nam. Trong khi niềm hy vọng số 1 ở môn cầu lông là tay vợt Nguyễn Tiến Minh cũng sẽ thi đấu.
Lịch thi đấu SEA Games 26/8: Xuân Vinh tái xuất, Tiến Minh ra quân
1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City, Bukit Jalil/ Putrajaya)
15:00: Chung kết Nhảy cao nam - VĐV: Vũ Đức Anh, Nguyễn Thành Nhân
15:10: Chung kết Ném đĩa nữ - VĐV: Nguyễn Thị Hồng Thương
15:20: Chung kết 100m rào nữ - VĐV: Trần Thị Yến Hoa
15:55: Chung kết 5000m nam - VĐV: Nguyễn Văn Lai, Lê Văn Thao
19:10: Chung kết 3000m chướng ngại vật nam - VĐV: Phạm Tiến Sản, Đỗ Quốc Luật
19:50: Chung kết 4 x 400m nữ - VĐV: Oanh, Huyền, Thủy, Hằng, Ngọc, Lan
20:05: Chung kết 4 x 400m nam - VĐV: Chung kết Thao, Hoàng, Tường, Sơn, Lịch

2. Bơi (National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil) 
08:00 - 08:10: Vòng loại 100m bướm nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Kiên Ngọc Thúy
08:10 - 08:35: Vòng loại 1500m tự do nam - VĐV: Nguyễn Huy Hoàng, Lâm Quang Nhật
08:35 - 08:45: Vòng loại 200m tự do nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm
08:45 - 08:50: Vòng loại 50m ếch nam - VĐV: Lê Nguyễn Paul, Phạm Thanh Bảo
08:50 - 08:55: Vòng loại 50m tự do nữ - VĐV: Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Diệp Phương Trâm
18:00 - 18:05: Chung kết 100m bướm nữ 
18:05 - 18:25: Chung kết 1500m tự do nam 
18:25 - 18:35: Chung kết 200m tự do nữ 
19:05 - 19:10: Chung kết 50m ếch nam 
19:10 - 19:15: Chung kết 50m tự do nữ 
19:45 - 20:00: Chung kết 4 x 100m hỗn hợp nam 

Tin nhanh SEA Games 26/8: Các môn võ bắt đầu tranh tài tại SEA Games
ĐANG TẢI VIDEO...
Vui lòng chờ trong giây lát.

3. Bắn súng (National Shooting, Range Centre, Subang)
08:00 - 10:00: Vòng loại Súng trường nữ 50m 3 tư thế - VĐV: Nguyễn Thị Xuân, Nguyễn Thị Ngân
08:00 - 10:00: Vòng loại Súng ngắn hơi 10m - VĐV: Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường
08:30 - 10:30: Vòng loại Bắn đĩa bay - VĐV: Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp
11:30 - 13:00: Chung kết Súng trường nữ 50m 3 tư thế 
11:30 - 13:00: Chung kết Súng ngắn hơi 10m 
13:30 - 14:30: Chung kết Bắn đĩa bay 

4. Taekwondo (KLCC Hall 1)
07:30 - 11:00: Vòng loại Quyền đôi nam nữ - VĐV: Hồ Thanh Phong, Châu Tuyết Vân
07:30 - 11:00: Vòng loại Quyền đồng đội nam - VĐV: Hồ Thanh Phong, Lê Hiếu Nghĩa, Nguyễn Thiên Phụng
07:30 - 11:00: Vòng loại Quyền đồng đội nữ - VĐV: Châu Tuyết Vân, Liên Thị Tuyết Mai, Nguyễn Thị Lệ Kim
13:00 - 15:00: Chung kết Quyền đôi nam nữ 
13:00 - 15:00: Chung kết Quyền đồng đội nam 
13:00 - 15:00: Chung kết Quyền đồng đội nữ 

5. Judo (KLCC Hall 5)
13:00 - 14:30: Vòng loại -66kg nam - VĐV: Huỳnh Nhất Thống - Singapore
13:00 - 14:30: Vòng loại -73kg nam - VĐV: Nguyễn Tấn Công - Myanmar
13:00 - 14:30: Vòng loại -63kg nữ - VĐV: Nguyễn Thị Hường - Lào
14:30 - 15:30: Bán kết -66kg nam, -73kg nam, -63kg nữ 
16:00 - 16:40: HCĐ -66kg nam, -73kg nam, -63kg nữ 
16:40 - 17:00: Chung kết -66kg nam, -73kg nam, -63kg nữ 

6. Pencak Silat (KLCC Hall 2)
10:00 - 11:00: Chung kết Quyền đồng đội nam - VĐV: Vũ Tiến Dũng, Nguyễn Xuân Thành, Vũ Quốc Việt
13:00 - 21:00: Bán kết 55kg nữ - VĐV: Trần Thị Thêm - Singapore
13:00 - 21:00: Bán kết 55kg nam - VĐV: Nguyễn Đình Tuấn - Lào
13:00 - 21:00: Bán kết 50kg nữ - VĐV: Phạm Thị Tươi - Malaysia 
13:00 - 21:00: Bán kết 75kg nam VĐV: Phạm Tuấn Anh - Singapore
13:00 - 21:00: Bán kết 60kg nam - VĐV: Nguyễn Thái Linh - Philippines

7. Muay (MiTEC Hall 8)
13:00 - 14:00: Vòng loại 51kg - 54kg nam - VĐV: Nguyễn Ngô Triều Nhật - Thái Lan 
14:00 - 15:00: Vòng loại 54kg - 57kg nam - VĐV: Nguyễn Trần Duy Nhất - Lào
10:00: Bán kết Bộ ba nữ - VĐV: Đào Thị Hồng Hiên, Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Thúy Kiều, Nguyễn Thị Trang - Malaysia
14:00: Chung kết Bộ ba nữ 

8. Bóng chuyền (MiTEC Hall 11)
11:00: Bán kết Bóng chuyền nữ - Việt Nam vs Indonesia
13:00: Bán kết Bóng chuyền nam - Việt Nam vs Thái Lan

9. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)
09:00 - 11:00: Bán kết Đồng đội nam 
18:00 - 20:00: Chung kết Đồng đội nam 

10. Cầu mây (Indoor Stadium Titiwangsa)
11:00: Đôi nữ Việt Nam vs Lào
11. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)
09:00 Đơn nam 9 Ball Pool Bán kết Nguyễn Anh Tuấn
13:00 Đơn nam 9 Ball Pool Tứ kết Dương Quốc Hoàng

12. Cầu lông (Axiata Arena, KL Sports City, Bukit Jalil)
08:00 - 18:00: Vòng loại Đơn nam - VĐV: Nguyễn Tiến Minh
08:00 - 18:00: Vòng loại Đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thùy Linh, Lê Thu Huyền
08:00 - 18:00: Vòng loại Đôi nam - VĐV Đỗ Tuấn Đức & Phạm Hồng Nam, Lê Đức Phát & Trần Quốc Việt
08:00 - 18:00: Vòng loại Đôi nữ - VĐV: Đinh Thị Hồng Phượng & Đỗ Thị Hoài, Nguyễn Thị Sen & Lê Thu Huyền
08:00 - 18:00: Vòng loại Đôi nam nữ - VĐV: Đỗ Tuấn Đức & Phạm Như Thảo, Phạm Hồng Nam & Đinh Thị Hồng Phượng.

13. Nhảy cầu (National Aquatic Centre, KL Sports City, Bukit Jalil)
11:00 - 12:00: Chung kết 3m cầu mềm nữ - VĐV: Ngô Phương Mai, Nguyễn Phương Anh
12:45 - 13:45: Chung kết 3m cầu mềm nam 
14:30 - 15:15: Chung kết đồng đội 

14. Thể dục nghệ thuật 
10:00 - 17:30 Nội dung đồng đội

15. Bóng rổ (MABA Stadium) 
12:30: Bóng rổ nữ - Myanmar vs Việt Nam 
Tác giả: Trí Công
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu SEA Games 29 của đoàn Việt Nam ngày 26/8
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X