Ngày thi đấu thứ 99

58 HCV - 50 HCB - 60 HCĐ
Chuyển động |   07:54 ngày 21-08-2017

SEA Games ngày 21/8: Ánh Viên xuất trận

Trong ngày thi đấu hôm nay (21/8), Đoàn Việt Nam hứa hẹn sẽ tranh chấp huy chương vàng ở bơi lội, cung 1 dây, wushu và đấu kiếm.
SEA Games ngày 21/8: Ánh Viên xuất trận
1. Bơi (National Aquatic Centre, KL Sports) 
08h00 - 08h05: Vòng loại 50m ngửa nam - VĐV: Le Nguyen Paul, Trần Duy Khôi
08h05 - 08h20: Vòng loại 200m bướm nữ - VĐV: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên
08h20 - 08h40: Vòng loại 400m tự do nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Nguyễn Hữu Kim Sơn 
08h40 - 08h50: Vòng loại 100m ngửa nữ - VĐV: Nguyễn Diệp Phương Trâm, Nguyễn Thị Ánh Viên
08h50 - 08h55: Vòng loại 50m bướm nam - VĐV: Hoàng Quý Phước, Lê Nguyên Paul 
08h55 - 09h15: Vòng loại 4x100m tự do nữ - VĐV: Lê Thị Mỹ Thảo, Ngô Thị Ngọc Quỳnh, Nguyễn Diệp Phương Trâm, Nguyễn Thị Ánh Viên. 
18h00 - 18h05: Chung kết 50 ngửa nam
18h05 - 18h15: Chung kết 200m bướm nữ
18h15 - 18h30: Chung kết 400m tự do nam
19h00 - 19h05: Chung kết 100m ngửa nữ 
19h05 - 19h10: Chung kết 50m bướm nam
19h40 - 19h55: Chung kết 4x100m tự do nữ 

2. Bắn súng (National Shooting Range Centre)
08h30 - 11h00: Vòng loại Bắn đĩa bay mục tiêu đôi - VĐV: Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp 
12h00 - 13h00: Chung kết Bắn đĩa bay mục tiêu đôi 

3. Thể dục dụng cụ (MiTEC Hall 9&10)
09h00 - 10h30: Vòng loại và chung kết đồng đội nữ (I) - VĐV: Bùi Nguyễn Hải Yến, Long Thị Ngọc Huỳnh, Nguyễn Thị Quỳnh Như, Trương Khánh Vân. 

4. Đấu kiếm (MiTEC Hall 6)
09h00 - 11h00: Vòng loại kiếm liễu cá nhân nữ - VĐV: Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Hoài Thu
11h15 - 12h45: Vòng loại Kiếm chém cá nhân nam - VĐV: Nguyễn Xuân Lợi, Vũ Thành An 
13h00 - 13h30: Tứ kết Kiếm liễu cá nhân nữ
13h30 - 14h00: Tứ kết Kiếm chém cá nhân nam
14h30 - 15h00: Bán kết Kiếm liễu cá nhân nữ
15h00 - 15h30: Bán kết Kiếm chém cá nhân nam
15h30 - 16h00: Chung kết Kiếm liễu cá nhân nữ
16h00 - 16h30: Chung kết Kiếm chém cá nhân nam 

5. Bắn cung (Synthetic Turf Field, National Sport Council)
08h30 - 09h00: Vòng 1/4 cung 1 dây đồng đội nam, nữ - VĐV: Lê Thị Thu Hiền, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Phương, Chu Đức Anh, Hoàng Văn Lộc, Nguyễn Thanh Bình, Nguyễn Văn Duy
09h00 - 09h30: Vòng 1/2 cung 1 dây đồng đội nam, nữ
09h40 - 10h10: HCĐ cung 1 dây đồng đội nữ
10h10 - 10h40: HCĐ cung 1 dây đồng đội nam
10h40 - 11h10: HCV cung 1 dây đồng đội nữ 
11h10 - 11h40: HCV cung 1 dây đồng đội nam 

6. Xe đạp (Putrajaya & Nilai) 
09h00 - 10h00: Chung kết nữ - VĐV: Nguyễn Thị Thật, Nguyễn Thị Thi
10h00 - 11h00: Chung kết nam - VĐV: Lê Nguyệt Minh, Nguyễn Minh Luận, Nguyễn Thành Tâm, Phan Hoàng Thái, Trần Nguyễn Duy Nhân

7. Wushu (KLCC Hall 5)
08h00 - 11h00: Thương thuật nữ - VĐV: Dương Thúy Vi
08h00 - 11h00: Đao thuật + Côn thuật nam - VĐV: Trần Xuân Hiệp
08h00 - 11h00: Đao thuật nữ - VĐV: Hoàng Thị Phương Giang 
14h00 - 17h00: Thái cực kiếm nữ - VĐV: Trần Thị Khánh Ly
14h00 - 17h00: Nam đao + Nam côn nam - VĐV: Phạm Quốc Khánh
14h00 - 17h00: Nam đao + Nam côn nữ - VĐV: Nguyễn Thùy Linh 

8. Pentaque (Arena Pentaque KL)
08h00 - 18h00: Vòng loại đơn nữ - VĐV: Nguyễn Thị Thi
08h00 - 18h00: Vòng loại đơn nam - VĐV: Sơn Khớp

9. Bóng chuyền (MiTEC Hall 11)
16h00 - 18h00: Vòng loại - Nam Philippines vs Nam Việt Nam

10. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)
08h00 - 20h00: Vòng loại cá nhân nữ - VĐV: Mai Hoàng Mỹ Trang, Nguyễn Thị Nga
08h00 - 20h00: Vòng loại cá nhân nam - VĐV: Đinh Quang Linh, Nguyễn Anh Tú

11. Quần vợt (National Tennis Centre) 
09h00 - 11h00: Vòng 1/32 cá nhân nữ - VĐV: Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc
11h00 - 13h00: Vòng 1/32 cá nhân nam - VĐV: Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên
13h00 - 15h00: Vòng 1/16 đôi nữ - VĐV: Nguyễn Từ Kim Ngân, Phan Thị Thanh Bình, Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc
15h00 - 17h00: Vòng 1/16 đôi nam - VĐV: Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên, Phạm Minh Tuấn

12. Bóng rổ (sân MABA)
08h00: Vòng loại - Nam Việt Nam vs Campuchia
10h15: Vòng loại - Nữ Việt Nam vs Thái Lan

13. Bowling (Sunway Pyramid)
08h00 - 12h00: Đôi nam - VĐV: Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú. Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình.
13h30 - 17h30: Đôi nữ - VĐV: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền.

14. Hockey (MiTEC Hall 4)
12h30 - 13h30: Nam Indonesia vs Việt Nam
18h30 - 19h30: Nam Malaysia vs Việt Nam 
Tác giả: Trí Công
Bình luận
Bảng tổng sắp
Malaysia1459286323
Thái Lan728688246
Việt Nam585060168
Singapore575873188
Indonesia386390191
Philipines243364121
Myanmar7102037
Campuchia321217
Lào232126
Brunei05914
Đông Timor0033

Cập nhật đến 17:23 ngày 30-08-2017

X
Lịch thi đấu SEA Games 29 của đoàn Việt Nam ngày 21/8
    Chuyên trang SEAGAMES 2017 - Bongdaplus.vn
    ® Chỉ được phát hành lại thông tin từ Bongdaplus.vn khi có sự đồng ý bằng văn bản của báo Bóng đá
    X